Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:16 22/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu; Công trình: Trường mầm non Vĩnh Thái khu vực 1; Hạng mục: Xây dựng 3 phòng học
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách trung ương đầu tư phát triển thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2022-2023 (1.263.000.000 đồng) và vốn nhân dân đóng góp (325.000.000 đồng)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:30 29/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
227
Ngày phê duyệt
22/11/2022 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Vĩnh Thái
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:14 22/11/2022
đến
09:30 29/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 29/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2022 (29/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Cát Vĩnh Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Lê Xá xã Vĩnh Sơn, huyên ̣Vinh Linh, tỉnh Quảng Trị
2 Phòng kinh tế và Hạ tầng huyện Vĩnh Linh Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 01 Huyền Trân Công Chúa thi ̣trấn Hồ Xá, huyên ̣Vinh Linh, tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng ĐNT Hòa Phát Tư vấn lập E-HSMT Số 55 đường Lê Hồng Phong thị trấn Hồ Xá huyện Vĩnh Linh tỉnh Quảng Trị
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Vĩnh Linh Tư vấn thẩm định E-HSMT Thi ̣trấn Hồ Xá, huyên ̣Vinh Linh, tỉnh Quảng Trị
5 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng ĐNT Hòa Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 55 đường Lê Hồng Phong thị trấn Hồ Xá huyện Vĩnh Linh tỉnh Quảng Trị
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Vĩnh Linh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thi ̣trấn Hồ Xá, huyên ̣Vinh Linh, tỉnh Quảng Trị

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.1416
100m3
3
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
7.7162
1m3
4
Ván khuôn thép móng cột
0.4691
100m2
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
10.8504
m3
6
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
16.3659
m3
7
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
1.6179
100m2
8
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.1448
m3
9
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
6.8967
m3
10
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
2.2834
100m2
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
22.5513
m3
12
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
2.3428
100m2
13
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
23.4168
m3
14
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.4129
100m2
15
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.386
m3
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.535
tấn
17
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.4019
tấn
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5398
tấn
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.9346
tấn
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.7019
tấn
21
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.7533
tấn
22
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1821
tấn
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.729
tấn
24
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3258
tấn
25
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.1112
tấn
26
Xây tường thẳng blô 10x17x27cm - Chiều dày 17cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
7.6331
m3
27
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.2188
100m3
28
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.3836
100m3
29
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 2x4, PCB40
22.7262
m3
30
Xây tường bằng gạch ống 9,5x9,5x20cm câu gạch thẻ 6x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
34.6985
m3
31
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 9,5x14x20cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
42.1986
m3
32
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ 6x10x20cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.6632
m3
33
Xây cột, trụ bằng gạch thẻ 6x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.2975
m3
34
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 6x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.4397
m3
35
Xây tường thẳng bằng hoa bê tông đúc sẵn 20x20cm, vữa XM M75
4.16
m2
36
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
255.0534
m2
37
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
395.3146
m2
38
Trát xà dầm, vữa XM M75
120.2094
m2
39
Trát trần, vữa XM M75
234.2874
m2
40
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
85.5206
m2
41
Trát lanh tô, ô văng, lam ngang, má cửa vữa XM M75
49.676
m2
42
Đắp gờ chỉ, vữa XM M75
126.14
m
43
Trát gờ giọt nước, vữa XM M75
49.78
m
44
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
388.1919
m2
45
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
748.6695
m2
46
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
210.1664
m2
47
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,075m2
14.3448
m2
48
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PCB40
24.526
m2
49
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB40
84.802
m2
50
Lát đá granite bậc cấp màu vàng, vữa XM M75
15.2428
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây