Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:34 02/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây mới 03 phòng học Trường mầm non Triệu An
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chương trình MTQG XD NTM năm 2022 và nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1391/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/11/2022 08:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Triệu An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:32 02/12/2022
đến
08:00 09/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2022 (09/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phú Ngọc Hải Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 3, Phường 3, Thị xã Quảng Trị, Quảng Trị.
2 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT 240 Quốc lộ 9, phường 3, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
3 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Triệu Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT Huyện Triệu Phong, tỉnh Quảng Trị
4 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT 240 Quốc lộ 9, phường 3, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Triệu Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Huyện Triệu Phong, tỉnh Quảng Trị

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN
2
Đào xúc đất - Cấp đất I
0.4675
100m3
3
Đắp nền bằng, độ chặt Y/C K = 0,9 (đất C3, khai thác từ mỏ và vận chuyển đến công trình)
5.7035
100m3
4
DÃY NHÀ 01 TẦNG 03 PHÒNG HỌC
5
Đào móng bằng máy – Cấp đất III
1.2402
100m3
6
Đào móng băng bằng thủ công – Cấp đất III
11.8665
1m3
7
Bê tông lót móng M150, đá 4x6
7.7915
m3
8
Ván khuôn móng cột – Móng vuông, chữ nhật
0.542
100m2
9
Bê tông móng M250, đá 2x4
18.2046
m3
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0594
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.3829
tấn
12
Xây tường thẳng bằng Bờ lô 15x20x30cm – Chiều dày 15cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
18.369
m3
13
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6x10x20cm – Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
0.7245
m3
14
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.8715
100m2
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà M250, đá 1x2
8.715
m3
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2289
tấn
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.2412
tấn
18
Ván khuôn cột – Cột vuông, chữ nhật
1.8742
100m2
19
Bê tông cột M250, đá 1x2
11.078
m3
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1796
tấn
21
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.8932
tấn
22
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90 (đất C3, khai thác từ mỏ và vận chuyển đến công trình)
0.9676
100m3
23
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
1.0986
100m3
24
Bê tông lót móng M150, đá 4x6
28.432
m3
25
Xây tường bằng gạch ống 4 lỗ 9,5x9,5x20cm câu gạch thẻ 6x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
55.117
m3
26
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ KN 9,5x14x20cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
17.4344
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6x10x20cm – Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
10.0737
m3
28
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.7291
100m2
29
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2
5.019
m3
30
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3798
100m2
31
Bê tông xà dầm, giằng nhà M250, đá 1x2
2.1519
m3
32
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5614
tấn
33
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.0224
tấn
34
Ván khuôn gỗ sàn mái
4.2349
100m2
35
Bê tông sàn mái M250, đá 1x2
41.0245
m3
36
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
3.9395
tấn
37
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.2987
tấn
38
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.4458
100m2
39
Bê tông xà dầm, giằng nhà M250, đá 1x2
14.5225
m3
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.37
tấn
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
2.1445
tấn
42
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.5024
tấn
43
Quét sơn chống thấm sê nô bằng CT11A + xi măng nguyên chất
89.88
m2
44
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100
89.88
m2
45
Gia công xà gồ thép
1.7969
tấn
46
Lắp dựng xà gồ thép
1.7969
tấn
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
25.3563
1m2
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.8847
100m2
49
Ke chống bão 4 cái/1md
1814.4
cái
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m – Đường kính 32mm
0.05
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây