Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:44 05/12/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
KHLCNT công trình:Trường THCS xã Đồng Thịnh, huyện Sông Lô- Hạng mục: Nhà bộ môn kết hợp nhà lớp học 03 tầng 15 phòng và các công trình phụ trợ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:30 15/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
192/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đồng Thịnh, huyện Sông Lô
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:42 05/12/2022
đến
14:30 15/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 15/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/12/2022 (14/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng công trình Phú Anh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thắng Dương Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú Tư vấn lập E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH Minh Lập Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú Tư vấn đánh giá E-HSDT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH Minh Lập Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần móng
2
Đào móng công trình - Cấp đất II + Vận chuyển
723.9682
m3
3
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
604.37
m3
4
Mua đất đắp nền + móng
804.4165
m3
5
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4 + Ván khuôn
53.5577
m3
6
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
148.41
m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
2.2766
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
4.8346
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
11.9083
tấn
10
Bê tông móng, M250, đá 1x2
245.6996
m3
11
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
81.6
m2
12
Bê tông cột, M250, đá 1x2
5.5275
m3
13
Bê tông xà dầm, giằng, M250, đá 1x2 + Ván khuôn, cốt thép
8.3719
m3
14
Xây móng bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
73.2218
m3
15
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
25.0886
m3
16
Phần thân
17
Bê tông cột, M250, đá 1x2 + Ván khuôn, cốt thép
44.5003
m3
18
Bê tông xà dầm, giằng nhà, M250, đá 1x2 + Ván khuôn, cốt thép
151.7937
m3
19
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, ô văng, M250, đá 1x2 + Ván khuôn, cốt thép
8.8675
m3
20
Bê tông cầu thang thường, M250, đá 1x2 + Ván khuôn, cốt thép
10.8843
m3
21
Bê tông sàn mái, M250, đá 1x2 + Ván khuôn, cốt thép
166.2291
m3
22
Xây cột, trụ bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
46.0982
m3
23
Xây tường thẳng bằng gạch BT rổng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
368.585
m3
24
Xây tường thẳng bằng gạch BT rổng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M75
10.1371
m3
25
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
7.6316
m3
26
Gia công vì kèo thép hình + Lắp đặt
0.4324
tấn
27
Gia công xà gồ thép + Lắp đặt
4.0914
tấn
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
381.4961
m2
29
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
877.52
m2
30
Tôn úp nóc + máng nước
137.44
m
31
Dán ngói mũi hài trên mái nghiêng
40.071
m2
32
Ngói úp nóc
68
viên
33
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
848.464
m2
34
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
2524.06
m2
35
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
798.0676
m2
36
Trát trần, vữa XM M75
1643.9708
m2
37
Trát xà dầm, vữa XM M75
566.304
m2
38
Bê tông nền, M150, đá 2x4
54.0364
m3
39
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75
114.82
m2
40
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
58.341
m2
41
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40 (KT600x600mm)
1585.2252
m2
42
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75 (KT300x300 chống trơn)
66.4932
m2
43
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75 (KT600x300mm)
336.9408
m2
44
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
30.72
m2
45
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
5532.4024
m2
46
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
848.464
m2
47
Sản xuất lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay ra bằng nhôm hệ, kính trắng dày 6,38ly ( gồm phụ kiện)
106.92
m2
48
Sản xuất lắp dựng cửa đi 1 cánh mở quay ra bằng nhôm hệ , kính trắng dày 6,38mm( gồm phụ kiện)
33.21
m2
49
Sản xuất lắp dựng cửa sổ 2 cánh mở trượt bằng nhôm hệ, kính trắng dày 6,38m( gồm phụ kiện)
191.52
m2
50
Sản xuất lắp dựng cửa sổ mở lật bằng nhôm hệ, kính trắng dày 6,38m( gồm phụ kiện)
3.84
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây