Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:07 22/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trìnhĐường GTNT thôn Hà Tây, xã Triệu An
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ XD NTM năm 2022 và nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1410/QDD-UBND
Ngày phê duyệt
21/12/2022 11:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Triệu An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:07 22/12/2022
đến
08:00 29/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/12/2022 (29/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đức Anh Quảng Trị Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Ái Tử, huyện Triệu Phong, Quảng Trị.
2 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT 240 Quốc lộ 9, phường 3, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị.
3 Phòng tài chính - kế hoạch huyện Triệu Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Ái Tử, huyện Triệu Phong, Quảng Trị
4 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT 240 Quốc lộ 9, phường 3, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị.
5 Phòng tài chính - kế hoạch huyện Triệu Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Ái Tử, huyện Triệu Phong, Quảng Trị

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến 1
2
Đào đất hữu cơ (đất C1) + VC đổ đi
0.6765
100m3
3
Đào nền đường - Cấp đất II + VC đổ đi
0.077
100m3
4
Đắp đất nền đường đầm K95 bằng đất cấp III (khai thác từ mỏ + VC đến công trình)
0.7973
100m3
5
Lớp đệm cát
9.18
m3
6
Lót Bạt tái sinh 01 lớp
3.0606
100m2
7
Bê tông mặt đường M200, đá 2x4
39.79
m3
8
Ván khuôn mặt đường
0.3107
100m2
9
Tuyến 2
10
Đào đất hữu cơ (đất C1) + VC đổ đi
0.2437
100m3
11
Đào nền đường - Cấp đất II + VC đổ đi
0.4677
100m3
12
Đắp đất nền đường đầm K95 bằng đất cấp III (khai thác từ mỏ + VC đến công trình)
0.3448
100m3
13
Lớp đệm cát
12.32
m3
14
Lót Bạt tái sinh 01 lớp
4.106
100m2
15
Bê tông mặt đường M200, đá 2x4
53.38
m3
16
Ván khuôn mặt đường
0.3963
100m2
17
Tuyến 3
18
Đào đất hữu cơ (đất C1) + VC đổ đi
0.5187
100m3
19
Đào nền đường - Cấp đất II + VC đổ đi
0.2413
100m3
20
Đắp đất nền đường đầm K95 bằng đất cấp III (khai thác từ mỏ + VC đến công trình)
0.9012
100m3
21
Lớp đệm cát
9.46
m3
22
Lót Bạt tái sinh 01 lớp
3.152
100m2
23
Bê tông mặt đường M200, đá 2x4
40.98
m3
24
Ván khuôn mặt đường
0.3169
100m2
25
Tuyến 3-1
26
Đào đất hữu cơ (đất C1) + VC đổ đi
0.158
100m3
27
Đào nền đường - Cấp đất II + VC đổ đi
0.0382
100m3
28
Đắp đất nền đường đầm K95 bằng đất cấp III (khai thác từ mỏ + VC đến công trình)
0.3
100m3
29
Lớp đệm cát
4.08
m3
30
Lót Bạt tái sinh 01 lớp
1.3587
100m2
31
Bê tông mặt đường M200, đá 2x4
17.66
m3
32
Ván khuôn mặt đường
0.1264
100m2
33
Tuyến 4
34
Đào đất hữu cơ (đất C1) + VC đổ đi
1.2416
100m3
35
Đào nền đường - Cấp đất II + VC đổ đi
0.151
100m3
36
Đắp đất nền đường đầm K95 bằng đất cấp III (khai thác từ mỏ + VC đến công trình)
1.819
100m3
37
Lớp đệm cát
20.82
m3
38
Lót Bạt tái sinh 01 lớp
6.9415
100m2
39
Bê tông mặt đường M200, đá 2x4
90.5
m3
40
Ván khuôn mặt đường
0.7003
100m2
41
Tuyến 5
42
Đào đất hữu cơ (đất C1) + VC đổ đi
0.7367
100m3
43
Đào nền đường - Cấp đất II + VC đổ đi
0.1315
100m3
44
Đắp đất nền đường đầm K95 bằng đất cấp III (khai thác từ mỏ + VC đến công trình)
1.5056
100m3
45
Lớp đệm cát
11.24
m3
46
Lót Bạt tái sinh 01 lớp
3.7451
100m2
47
Bê tông mặt đường M200, đá 2x4
48.69
m3
48
Ván khuôn mặt đường
0.36
100m2
49
Tuyến 6
50
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤20cm
8
cây

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây