Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:00 23/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông và hệ thống thoát nước ngõ 40 đường Đồng Hải phường Hải Thành
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ và ngân sách phường Hải Thành
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 30/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
850/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/12/2022 09:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Hải Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:58 23/12/2022
đến
16:00 30/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 30/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/12/2022 (29/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DUY PHƯƠNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 08 Lương Đình Của - Phường Đồng Hải - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHONG DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT 120 Bà Triệu - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN THIỆN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 02 Phan Chu Trinh, Phường Đồng Hải, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHONG DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT 120 Bà Triệu - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN THIỆN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 02 Phan Chu Trinh, Phường Đồng Hải, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MẶT ĐƯỜNG+ NỀN ĐƯỜNG
2
Bê tông mặt đường M250 dày 17cm, đá 1x2 độ sụt 2-4cm
623.714
m3
3
Bù vênh bê tông mặt đường M250, đá 1x2 độ sụt 2-4cm
83.166
m3
4
Lót 01 lớp bạt chống mất nước mặt đường bê tông xi măng
3038.615
m2
5
Mặt đường cấp phối đá dăm loại II
267.674
m3
6
Ván khuôn mặt đường (VK thép)
186.053
m2
7
Làm khe co mặt đường
837.895
m
8
Đào bóc đất hữu cơ, đất C1
120.249
m3
9
Đào nền đường, khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất C2
241.557
m3
10
Vận chuyển đất đi đổ cự ly 10,1km, đất C1, ô tô 7T
120.249
m3
11
Vận chuyển đất đi đổ cự ly 10,1km, đất C2, ô tô 7T
241.557
m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng búa căn
369.39
m3
13
Vận chuyển bê tông đi đổ cự ly 10,1km, tương đương đất C4, ô tô 7T
369.39
m3
14
Đắp đất nền đường bằng máy, lu lèn đạt độ chặt K>=0,95
122.369
m3
15
Đắp đất nền đường bằng máy, lu lèn đạt độ chặt K>=0,98
102.19
m3
16
Lu lèn tăng cường đạt độ chặt K>=0,98 dày 30cm
428.581
m3
17
MƯƠNG THOÁT NƯỚC 0,3X0,4M
18
Bê tông M200 thành mương đá 1x2, độ sụt 6-8cm
36.846
m3
19
Bê tông móng M200 đá 1x2, độ sụt 6-8cm
24.03
m3
20
Bê tông lót móng M100
16.02
m3
21
Ván khuôn thành mương
555.36
m2
22
Ván khuôn móng cống, móng chân khay (VK thép)
133.5
m2
23
Sản xuất, gia công cốt thép thành mương D<=10
1048.486
kg
24
Sản xuất, gia công cốt thép thành mương D<=18
1445.756
kg
25
Quét nhựa chống thấm 2 lớp
3.726
m2
26
Bê tông M250 tấm đan, đá 1x2
14.098
m3
27
Sản xuất, gia công cốt thép tấm đan D<=10mm
1486.761
kg
28
Sản xuất, gia công cốt thép tấm đan D<=18mm
805.944
kg
29
Gia công lắp dựng thép hình
3778.584
kg
30
Ván khuôn tấm đan (VK thép)
43.831
m2
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn >50kg
267
cấu kiện
32
Cắt mặt đường bê tông
534
m
33
Lắp đặt ống nhựa D34
128.16
m
34
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng búa căn
25.632
m3
35
Vận chuyển bê tông đi đổ cự ly 10,1km, tương đương đất C4, ô tô 7T
25.632
m3
36
Đào đất móng bằng thủ công, đất C2
72.09
m3
37
Vận chuyển đất đi đổ cự ly 10,1km, đất C2, ô tô 7T
72.09
m3
38
Bê tông nền M150 đá 2x4, độ sụt 2-4cm
3
m3
39
Lát gạch vỉa hè đá tự nhiên, KT 300x300x30
30
m2
40
HỐ GA SỬA CHỮA
41
Bê tông M250 hố ga đá 1x2, độ sụt 6-8cm
3.168
m3
42
Sản xuất, gia công cốt thép hố ga D<=10
124.52
kg
43
Sản xuất, gia công cốt thép hố ga D<=18
142.56
kg
44
Gia công lắp dựng thép hình
446.82
kg
45
Ván khuôn thành hố ga (VK thép)
35.341
m2
46
Bê tông M250 tấm đan, đá 1x2
1.526
m3
47
Sản xuất, gia công cốt thép tấm đan D<=10mm
6.82
kg
48
Sản xuất, gia công cốt thép tấm đan D<=18mm
278.08
kg
49
Gia công lắp dựng thép hình
352.44
kg
50
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn >50kg
22
cấu kiện

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHONG DƯƠNG như sau:

  • Có quan hệ với 43 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,10%, Xây lắp 95,60%, Tư vấn 1,10%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 2,20%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 213.421.408.566 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 208.363.230.295 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây