Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 20:58 27/12/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trường Tiểu học và THCS An Hòa (Giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
861/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
27/12/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:54 27/12/2022
đến
08:00 16/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 16/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
365.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/01/2023 (16/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kiến trúc ACC và Công ty TNHH thương mại xây dựng Bình Dương VP Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Khánh An Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng kinh tế hạ tầng huyện Tam Dương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo nhà lớp học 2 tầng 8 phòng- Phần xây dựng
2
Phần xây dựng
3
Đào móng công trình đất cấp III
0.5228
100m3
4
Đào móng cột, trụ, hố đất cấp III
5.808
1m3
5
Đào đất móng băng đất cấp III
4.8612
1m3
6
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1318
100m2
7
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
3.4434
m3
8
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0279
tấn
9
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.4119
tấn
10
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2036
tấn
11
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.7022
tấn
12
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0776
tấn
13
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.4635
tấn
14
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1983
tấn
15
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.188
tấn
16
Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm
0.7124
tấn
17
Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1559
tấn
18
Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.2448
tấn
19
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0239
tấn
20
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm
0.0279
tấn
21
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.112
100m2
22
Ván khuôn cổ móng
0.1654
100m2
23
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.4278
100m2
24
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.514
100m2
25
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.5951
100m2
26
Ván khuôn sàn mái
0.8211
100m2
27
Ván khuôn cầu thang thường
0.3078
100m2
28
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0595
100m2
29
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
5.7001
m3
30
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
0.9099
m3
31
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
4.7052
m3
32
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, đá 1x2, mác 250
2.8266
m3
33
Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 250
6.3685
m3
34
Bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
7.3171
m3
35
Bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 250
7.687
m3
36
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
0.3934
m3
37
Xây gạch chỉ đặc BTKN 6,5x10,5x22, xây móng, vữa XM mác 75
2.8456
m3
38
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
6.918
m3
39
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
1.6896
m2
40
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
2.9316
m3
41
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
9.3777
m3
42
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông không cốt thép
5.9321
m3
43
Đào xúc đất đất cấp III
11.8641
1m3
44
Xây gạch chỉ đặc BTKN 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, vữa XM mác 75
19.4926
m3
45
Xây gạch chỉ đặc BTKN 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, vữa XM mác 75
2.7407
m3
46
Xây gạch chỉ đặc BTKN 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, vữa XM mác 75
1.813
m3
47
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
123.9345
m2
48
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
20.5616
m2
49
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
17.9424
m2
50
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
46.224
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 126

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây