Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 19:47 31/12/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo Đường giao thông nông thôn thôn Xuân Chiếm xã Trung Nguyên, huyện Yên Lạc (Tuyến từ nhà ông Thục đến nhà ông Mứt Nhãn)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
950/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/12/2022 19:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trung Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:46 31/12/2022
đến
08:00 11/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/01/2023 (11/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ bản Vĩnh Phúc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam
2 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Yên Lạc Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÍNH AN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 3, thôn Đống Cao - Xã Văn Tiến - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Phố Lồ - Xã Nguyệt Đức - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÍNH AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 3, thôn Đống Cao - Xã Văn Tiến - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Phố Lồ - Xã Nguyệt Đức - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường:
2
Đào xúc đất , đất cấp I
2025.64
1m3
3
Vận chuyển đất , đất cấp I
2025.64
1m3
4
Đào nền đường , đất cấp II
3.14
1m3
5
Đào khuôn, đánh cấp, đất cấp II
265.78
m3
6
Đào rãnh, đất cấp II
638.77
1m3
7
Đắp cát, độ chặt yêu cầu K=0,95
201.51
1m3
8
Vận chuyển đất , đất cấp II
907.69
1m3
9
Cắt mặt đường cũ, chiều dày mặt đường <= 22cm
8.3261
100m
10
Phá dỡ kết cấu bê tông
83.38
m3
11
Đào xúc lên xe , đất cấp IV
83.38
m3
12
Vận chuyển đất , đất cấp IV
83.38
m3
13
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K=0,95
1417.54
1m3
14
Đắp đất nền đường , độ chặt yêu cầu K=0,98
5.1577
100m3
15
Mua đất đắp K95 ( giá đã bao gồm cước vận chuyển đến chân công trình
19.382
100m3
16
Mua đất đắp K98 ( giá đã bao gồm cước vận chuyển đến chân công trình
7.2393
100m3
17
Mặt đường:
18
Lưới sợi thủy tinh
1412.17
m2
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.0946
100m3
20
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
40.4221
100m2
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
40.4221
100m2
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm
21.5233
100m2
23
Mua bê tông nhựa chặt C19 (hàm lượng nhựa 5.3%)
823.1243
tấn
24
Vận chuyển bê tông nhựa
8.2312
100tấn
25
RÃNH B300 (L= 1046,4M)
26
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3872
100m3
27
Vải bạt xác rắn
774.336
m2
28
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
116.1504
m3
29
Ván khuôn móng dài
3.1392
100m2
30
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
138.1248
m3
31
Bê tông mũ rãnh, đá 1x2, mác 200
80.5728
m3
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
2.8558
tấn
33
Ván khuôn mũ rãnh
10.464
100m2
34
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
837.12
m2
35
Láng mương rãnh, dày 1cm, vữa XM mác 75
313.92
m2
36
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
78.45
m3
37
Cốt thép tấm đan, đường kính <=10mm
9.6232
tấn
38
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
4.707
100m2
39
Lắp đặt tấm đan rãnh
1046
1 cấu kiện
40
RÃNH B800 (L= 535,8M)
41
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3322
100m3
42
Vải bạt xác rắn
664.392
m2
43
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
99.6588
m3
44
Ván khuôn móng dài
1.6074
100m2
45
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
165.0264
m3
46
Đổ bê tông mũ rãnh, đá 1x2, mác 200
70.2441
m3
47
Ván khuôn mũ rãnh
6.4296
100m2
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.5967
tấn
49
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
910.86
m2
50
Láng mương rãnh, dày 1cm, vữa XM mác 75
428.64
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây