Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:33 07/02/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Ngọc Thanh; Tuyến thôn Sơn Đồng, T80 nối Nguyễn Văn Cừ đi Sóc Sơn Hà Nội
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 17/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 29:QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/02/2023 15:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ngọc Thanh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:32 07/02/2023
đến
10:00 17/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 17/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
168.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/02/2023 (18/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng 266 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Phòng quản lý đô thị thành phố Phúc Yên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Trưng Trắc - Phường Trưng Trắc - Thành phố Phúc Yên - Vĩnh Phúc
3 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn lập E-HSMT Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Xây lắp
13.512.581.000
13.512.581.000
168.000.000
360 ngày

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN ,MẶT ĐƯỜNG
2
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa , chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
241.7056
100m2
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa, chiều dày mặt đường đã lèn ép 1.5 cm
240.7574
100m2
4
Mua BTN loại C12.5
4852.1417
tấn
5
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa
41.1968
100tấn
6
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
241.7056
100m2
7
Lưới sợi thủy tinh khe co giãn
2127.7
m2
8
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
14.22
m3
9
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
74.01
m3
10
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.071
100m2
11
Đào đất đất cấp II
38.605
m3
12
Đào nền đường đất cấp II
0.3861
100m3
13
Đắp cát công trình K=0,95
0.2845
100m3
14
Xây gạch BTKN 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM PCB30 mác 75
24.02
m3
15
Vận chuyển đất , đất cấp II
0.7721
100m3
16
Vận chuyển đất , đất cấp IV
0.1422
100m3
17
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC DỌC
18
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
10.45
m3
19
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.5236
100m2
20
Tấm nắp composit ( tải trọng 24T)
119
cái
21
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
119
cấu kiện
22
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
4.65
m3
23
Vận chuyển đất , đất cấp IV
0.0465
100m3
24
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
19.27
m3
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
2.2537
100m2
26
Xây gạchBTKN 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM PCB40 mác 75
39.02
m3
27
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
177.37
m2
28
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
23.41
m3
29
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.5321
100m2
30
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
15.61
m3
31
Đổ bê tông đúc sẵn . Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
5.16
m3
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.2322
tấn
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.4313
tấn
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.2322
100m2
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
43
cấu kiện
36
Đổ bê tông đúc sẵn - . Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
5.04
m3
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính d12mm
0.2229
tấn
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính d8mm
0.4206
tấn
39
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.2688
100m2
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
56
cấu kiện
41
AN TOÀN GIAO THÔNG
42
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
1281.68
m2
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
55
m2
44
Biển báo tam giác L700
23
cái
45
Cột biển báo D80
103.08
m
46
Biển báo chữ nhật
6.4
m2
47
Thép 4.5x35x200mm
14.7
kg
48
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
23
cái
49
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 159

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây