Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:13 28/02/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu đất tái định cư, đất đấu giá QSD đất và giao đất ở tại khu đồng Trũng Quán và khu đồng Ngoài, xã Thanh Vân, huyện Tam Dương
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn vay từ Quỹ phát triển đất tỉnh Vĩnh Phúc Giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 20/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
số 61/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
27/02/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:11 28/02/2023
đến
16:00 20/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 20/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
600.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/03/2023 (18/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh tư vấn xây dựng Sông Lô - PT Vĩnh Phúc (Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và Thương mại Sông Lô - Công ty TNHH tư vấn xây dựng PT Vĩnh Phúc) Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Lâm An vàCông ty TNHH tư vấn xây dựng Tiến Phát 288 Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng kinh tế hạ tầng huyện Tam Dương. Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty Cổ phần ĐTXD - Thương mại số 9 Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty Cổ phần tư vấn ĐTXD Đông Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty Cổ phần ĐTXD - Thương mại số 9 Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty Cổ phần tư vấn ĐTXD Đông Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đào xúc đất, đất cấp I
125.7946
100m3
3
Vận chuyển đất cấp I
1522.1147
10m3/1km
4
Đào nền đường, đánh cấp, đất cấp II
1.0387
100m3
5
Đào mương đất, đất cấp II
6.0301
100m3
6
Vận chuyển đất, đất cấp II
85.5325
10m3/1km
7
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
362.7145
100m3
8
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
60.3874
100m3
9
Mua đất đắp K95
459.9086
100m3
10
Mua đất đắp K98
84.7598
100m3
11
TƯỜNG CHẮN ĐẤT
12
Đào móng, đất cấp II
14.5088
100m3
13
Vận chuyển đất, đất cấp II
170.8913
10m3/1km
14
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
111.93
m3
15
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM PCB40 mác 100
1141.68
m3
16
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM PCB40 mác 100
563.28
m3
17
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
585.33
m2
18
Ống thoát nước tường chắn
386.77
m
19
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.9965
100m2
20
Bê tông móng, đá 2x4, mác 250
44.92
m3
21
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3412
100m3
22
TƯỜNG CHẮN BẰNG GẠCH
23
Xây gạch BTKN 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40 mác 75
9.72
m3
24
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
9.3
m2
25
MẶT ĐƯỜNG
26
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
31.5254
100m3
27
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
17.1231
100m3
28
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
113.3022
100m2
29
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
113.3022
100m2
30
Mua BTN bê tông nhựa C19, hàm lượng nhựa 4,8%
18.8308
100 tấn
31
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa
18.8308
100tấn
32
AN TOÀN GIAO THÔNG:
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
767.67
m2
34
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 5,0mm
173.4
m2
35
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, đất cấp III
2.6
m3
36
Bê tông móng, đá 2x4, mác 100
2.6
m3
37
Cột biển báo
44.2
m
38
Biển tam giác cạnh 70cm
5
chiếc
39
Biển hình chữ nhật, hình vuông tiết diện < 1m2
4.34
m2
40
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
5
cái
41
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật
2
cái
42
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển vuông
8
cái
43
Ván khuôn gờ chắn bánh
0.48
100m2
44
Bê tông lan can, gờ chắn, đá 2x4, mác 200
4.8
m3
45
Sơn gờ chắn bánh
36
m2
46
CÂY XANH, HÈ PHỐ
47
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100
749.4
m2
48
Bê tông móng, đá 2x4, mác 150
37.47
m3
49
Ván khuôn thép, ván khuôn panen
18.0605
100m2
50
Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 250
124.9
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Dương như sau:

  • Có quan hệ với 148 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 31,67%, Phi tư vấn 0,55%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 1%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.131.671.503.965 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.118.040.856.617 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây