Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:56 13/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy nhà lớp học, phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Tràng Cát
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 20/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
23/QĐ-THTC
Ngày phê duyệt
13/04/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Tràng Cát
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:55 13/04/2023
đến
15:30 20/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 20/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/04/2023 (18/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư Hoàng Phan. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng Á Đông Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đại Dương. Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đại Dương. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1
2
Máy cắt gạch đá (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1
3
Máy cắt bê tông (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1
4
Ô tô tải ≥ 2,5T (còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA, SƠN SỬA DÃY NHÀ A
2
Tháo dỡ cửa
17.68
m2
3
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
48
m
4
Tháo dỡ hoa sắt
17.68
m2
5
Cắt tường bê tông, chiều dày tường <=30cm
10.4
m
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá
1.4872
m3
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
166.8416
m2
8
Tháo dỡ toàn bộ hệ thống điện
5
công
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường ngoài nhà
683.7604
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường trong nhà
616.9984
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt cột, trụ
137.456
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm
302.3172
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt trần
597.2812
m2
14
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
158.844
m2
15
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại đi đổ
8.0009
m3
16
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
170.6916
m2
17
Ốp chân tường gạch 500x860, vữa XM M75, PCB40
166.8416
m2
18
Bả bằng bột bả vào tường
683.7604
m2
19
Bả bằng bột bả vào tường
616.9984
m2
20
Bả bằng bột bả vào cột, dầm
439.7732
m2
21
Bả bằng bột bả vào trần
597.2812
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1214.2796
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1123.5336
m2
24
Gia cố thép đỡ tay vịn lan can hành lang
0.1795
tấn
25
Sản xuất lắp dựng khuôn đơn, gỗ nhóm 4
48
md
26
Cửa gỗ kính khuôn đơn
24.44
m2
27
Phụ kiện khóa cửa, chốt, tay lắm
8
bộ
28
Chống thấm mái bằng khò nóng
182.288
m2
29
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
158.844
m2
30
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.2037
100m2
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
5.9728
100m2
32
Đèn tuýp LED đôi 2x22W, máng phản quang, ty treo
48
bộ
33
Đèn tuýp LED đơn 22W, máng phản quang treo bảng
16
bộ
34
Lắp đặt đèn led treo tường (24w/220v)
1
bộ
35
Lắp đặt đèn led ốp trần D300 24w
15
bộ
36
Tủ điện phòng 3/6LA
8
bộ
37
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu
18
cái
38
Lắp đặt quạt trần
32
cái
39
Triết áp
32
cái
40
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
8
cái
41
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
8
cái
42
Lắp đặt công tắc - Đảo chiều 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
43
Lắp đặt công tắc - 2 hạt + 1 hạt đảo chiều trên 1 công tắc
2
cái
44
Lắp đặt aptomat MCB 2P-63A-10KA
2
cái
45
Lắp đặt aptomat MCB 2P-50A-10KA
2
cái
46
Lắp đặt aptomat MCB 2P-20A-6KA
8
cái
47
Lắp đặt aptomat MCB 2P-16A-4.5KA
18
cái
48
Lắp đặt aptomat MCCB 1P-16A-4.5KA
24
cái
49
Lắp đặt dây điện CU/XLPE/PVC 2x1.5mm2
980
m
50
Lắp đặt dây điện CU/XLPE/PVC 2x2.5mm2+E2.5
40
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 86 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,80%, Xây lắp 87,45%, Tư vấn 7,98%, Phi tư vấn 0,77%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 677.509.615.696 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 672.421.063.935 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây