Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:48 27/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non xã Minh Quang (Điểm trường Tân Bình); Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 4 phòng học, bếp ăn và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn do chủ đầu tư huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Đảo, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 15/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
70/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/04/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Minh Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:47 27/04/2023
đến
09:30 15/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 15/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2023 (12/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư xây dựng xanh Group Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu HC1, Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty cổ phần tập đoàn Bảo Lâm Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu HC1, Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Tam Đảo Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Huyện Tam Đảo, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH xây dựng Đông Bắc Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Số 18S5 Khu đô thị Chùa Hà tiên, xã Định Trung, TP. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
5 Công ty CP tư vấn và xây dựng đô thị Hà Nội Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10b, đường K1B, phường Phú Diễn, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
6 Công ty TNHH xây dựng Đông Bắc Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18S5 Khu đô thị Chùa Hà tiên, xã Định Trung, TP. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
7 Công ty CP tư vấn và xây dựng đô thị Hà Nội Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10b, đường K1B, phường Phú Diễn, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy đầm bàn
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
1
6
Máy khoan bê tông
1
7
Máy cắt gạch đá
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO, SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 4 PHÒNG HỌC
2
PHẦN XÂY DỰNG
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
459.189
m2
4
Tháo dỡ trần
61.827
m2
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
188.104
m2
6
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
3.007
tấn
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
1.169
m3
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
7.47
m3
9
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
802.198
m2
10
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
38.087
m3
11
Tháo dỡ gạch ốp tường
306.912
m2
12
Phá lớp vữa trát tường ngoài 70%
288.752
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường ngoài 30%
123.751
m2
14
Phá lớp vữa trát tường trong 70%
811.573
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường trong 30%
347.817
m2
16
Phá lớp vữa trát cột, trụ 70%
282.723
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt trụ cột 30%
121.167
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt trần
723.951
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt dầm
78.141
m2
20
Vận chuyển phế thải phá dỡ
108.173
m3
21
Đào móng bó 2 đầu tam cấp - Cấp đất II
0.801
1m3
22
Bê tông lót móng bó 2 đầu tam cấp, M150, đá 2x4
0.134
m3
23
Xây móng bó 2 đầu tam cấp bằng gạch bê tông đặc 6,5x10,5x22cm, vữa XM M50
0.79
m3
24
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
38.087
m3
25
Lớp bạt dứa chống mất nước
380.87
m2
26
Bê tông nền, M150, đá 2x4
38.087
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50
1.34
m3
28
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50
4.698
m3
29
Gia công xà gồ thép
2.812
tấn
30
Lắp dựng xà gồ thép
2.812
tấn
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
291.942
1m2
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ dày 0,4mm
5.289
100m2
33
Tôn úp nóc
82.04
m
34
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương
61.827
m2
35
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
30.913
m2
36
Ốp tường gạch 300x600mm, vữa XM M75
458.72
m2
37
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
288.752
m2
38
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
835.157
m2
39
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 2cm, vữa XM M75
287.167
m2
40
Đắp phào đơn, vữa XM M75
93.135
m
41
Đắp chi tiết
10
cái
42
Lát nền gạch 600x600mm, vữa XM M75
594.966
m2
43
Lát nền, sàn gạch chống trơn 600x600mm, vữa XM M75
55.489
m2
44
Lát nền, sàn gạch chống trơn 300x300mm, vữa XM M75
63.027
m2
45
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
37.1
m2
46
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75
28.453
m2
47
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75
13.872
m2
48
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1815.482
m2
49
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
820.837
m2
50
Lưới thép chống nứt
670
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây