Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 00:14 11/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mương thoát nước dọc đường tổ 7 (Phạm Văn Việt), ấp Vũng Gấm, xã Phước An, huyện Nhơn Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số181/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phước An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
00:12 11/08/2023
đến
09:00 21/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/08/2023 (18/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ATCO Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 76/6D/7 Đường Bình Chiểu, Khu phố 3 - Phường Bình Chiểu - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM HƯNG THỊNH Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Lô E2, KP 2 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
3 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Nhơn Trạch Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SONG QUỲNH Tư vấn lập E-HSMT 781/17 Đường DT743A, Khu phố Ngãi Thắng - Phường Bình Thắng - Thành phố Dĩ An - Tỉnh Bình Dương
5 Công ty TNHH Một Thành Viên Tứ Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT 139, Đường Nguyễn Văn Hoa, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SONG QUỲNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 781/17 Đường DT743A, Khu phố Ngãi Thắng - Phường Bình Thắng - Thành phố Dĩ An - Tỉnh Bình Dương
7 Công ty TNHH Một Thành Viên Tứ Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 781/17 Đường DT743A, Khu phố Ngãi Thắng - Phường Bình Thắng - Thành phố Dĩ An - Tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy thủy bình. Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt (Có giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đạt yêu cầu còn thời hạn)
1
2
Loại thiết bị: Máy kinh vỹ (hoặc máy toàn đạc). Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt (Có giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đạt yêu cầu còn thời hạn)
1
3
Loại thiết bị: Ô tô tải tự đổ. Đặc điểm thiết bị: Khối lượng hàng chuyên chở ≥ 5 tấn (Có giấy đăng kiểm còn thời hạn)
1
4
Loại thiết bị: Cần cẩu tự hành (hoặc Ô tô tải có gắn cẩu). Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Có giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đạt yêu cầu còn thời hạn)
1
5
Loại thiết bị: Máy đào. Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu đào ≥ 0,4m3 (Có giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đạt yêu cầu còn thời hạn)
1
6
Loại thiết bị: Máy bơm nước. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
7
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
2
8
Loại thiết bị: Máy đầm dùi. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
2
9
Loại thiết bị: Máy đầm bàn. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
10
Loại thiết bị: Máy đầm cóc. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
11
Loại thiết bị: Máy hàn kim loại. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
12
Loại thiết bị: Máy cắt sắt thép. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
13
Loại thiết bị: Máy phát điện dự phòng. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MƯƠNG THOÁT NƯỚC
2
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường <= 14cm
5.345
100m
3
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
4.165
100m3
4
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
53.451
m3
5
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
1.775
100m2
6
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
9.923
100m2
7
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
7.704
tấn
8
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính > 10mm
4.51
tấn
9
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
53.13
m3
10
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
12.595
m3
11
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mương cáp, rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 200
53.514
m3
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mương cáp, rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 250
26.765
m3
13
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.535
100m3
14
PHẦN GỜ GÁC ĐAN
15
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
3.436
100m2
16
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
1.924
tấn
17
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mương cáp, rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 250
18.9
m3
18
PHẦN NẮP ĐAN MƯƠNG
19
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.424
100m2
20
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
2.383
tấn
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.326
tấn
22
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
27.928
m3
23
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
434
cấu kiện
24
PHẦN HOÀN TRẢ MẶT ĐƯỜNG
25
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.08
100m3
26
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày <=25cm đá 1x2, vữa bê tông mác 300
8.018
m3
27
VẬN CHUYỂN ĐẤT
28
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
3.57
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SONG QUỲNH như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 86,96%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 4,34%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.608.411.908 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.180.576.001 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây