Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:53 11/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Yên Xuyên, thôn Dẫn Tự, thôn Đồng Phú, xã Tân Phú, huyện Vĩnh Tường
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã quản lý (Nguồn NS cấp trên bổ sung có mục tiêu và nguồn đầu tư công cấp xã giai đoạn 2021-2025)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 21/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
144/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/08/2023 15:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tân Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:52 11/08/2023
đến
16:00 21/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 21/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/08/2023 (19/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Gia Minh Vĩnh Tường Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 5, Thị Trấn Tứ Trưng, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Vĩnh Tường Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thị Trấn Vĩnh Tường, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Phòng Kinh Tế - Hạ Tầng huyện Vĩnh Tường Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị Trấn Vĩnh Tường, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng AZUZU Tư vấn lập E-HSMT Thôn An Thọ, xã Ngũ Kiên, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thiên An Khánh Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố Phương Viên, Thị Trấn Thổ Tang, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng AZUZU Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn An Thọ, xã Ngũ Kiên, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
7 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thiên An Khánh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố Phương Viên, Thị Trấn Thổ Tang, Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 10T ( Yêu cầu có đăng ký, đăng kiểm)
2
2
5T ≤ Ô tô tự đổ < 10T ( Yêu cầu có đăng ký, đăng kiểm)
1
3
Máy đào
1
4
Lu bánh thép
1
5
Máy lu rung
1
6
Máy ủi
1
7
Máy lu bánh lốp (lu thảm)
1
8
Máy phun, tưới nhựa đường hoặc xe téc
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
10
Máy đầm dùi
1
11
Máy đầm bàn
1
12
Máy trộn bê tông
1
13
Máy trộn vữa
1
14
Đầm cóc
1
15
Máy thủy bình
1
16
Máy nén khí
1
17
Lò nấu sơn, thiết bị kẻ vạch
1
18
Máy cắt uốn thép
1
19
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG, MẶT ĐƯỜNG
2
NỀN ĐƯỜNG
3
Phá dỡ Kết cấu bê tông mặt đường cũ
268.68
m3
4
Đào xúc bê tông lên ô tô vận chuyển + vận chuyển đổ đi
268.68
m3
5
Đào đất hữu cơ, đất cấp 1 + vận chuyển đổ đi
915.82
m3
6
Đào Đào khuôn, đất cấp 2 + vận chuyển đổ đi
339.85
m3
7
Mua đất C3 về đắp nền đường, đầm chặt K95
2335.567
m3
8
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
1708.16
m3
9
MẶT ĐƯỜNG
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
498.57
m3
11
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
213.52
m2
12
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, mác M200, đá 2x4
453.02
m3
13
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
4097.33
m2
14
Rải lưới cốt sợi thủy tinh gia cường
2408.69
m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại BTN C12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm (đã bao gồm vật liệu)
4097.33
m2
16
THOÁT NƯỚC
17
XÂY KÈ ĐÁ HỘC
18
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Đất bùn
668
m
19
Tre nẹp ngang (D=8cm trẻ đôi)
501
m
20
Phên nứa chắn bờ vây
584.5
m2
21
Dây thép buộc D3mm
15
kg
22
Đắp bờ vây đất, độ chặt Y/C K = 0,85
292.25
m3
23
Đào xúc phá bờ vây đất - Cấp đất I
292.25
m3
24
Bơm hút nước
5
ca
25
Đào móng + vận chuyển đất thừa đổ đi - Cấp đất II
1328.42
m3
26
Đắp đất móng, độ chặt Y/C K = 0,85
167.29
m3
27
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
34.23
m3
28
Xây móng bằng đá hộc, vữa XM M100
342.35
m3
29
Xây tường thẳng bằng đá hộc, vữa XM M75
307.28
m3
30
Bê tông giằng đỉnh tường kè, M200, đá 2x4
13.36
m3
31
Ván khuôn giằng đỉnh tường kè
66.8
m2
32
Ống nhựa PVC D42 thoát nước
39
m
33
RÃNH THOÁT NƯỚC:
34
Đào móng + vận chuyển đất thừa đổ đi - Cấp đất II
364.44
m3
35
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
53.54
m3
36
Ván khuôn móng
181.5
m2
37
Bê tông móng, M150, đá 1x2
80.31
m3
38
Xây rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
107.8
m3
39
Trát tường rãnh dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
611
m2
40
Ván khuôn mũ tường rãnh
605
m2
41
Bê tông mũ tường rãnh, bê tông M200, đá 1x2
50.215
m3
42
Ván khuôn tấm đan
291.3
m2
43
Cốt thép tấm đan
7.0143
tấn
44
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
54.9
m3
45
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông đúc sẵn
605
1cấu kiện
46
Đào móng kè xây gạch - Cấp đất II
54.75
m3
47
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
8.88
m3
48
Bê tông móng, M150, đá 1x2
13.2
m3
49
Ván khuôn móng
66
m2
50
Xây kè bằng gạch BT không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M100
61.03
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây