Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:44 28/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát nhân dân quận Thanh Khê
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 07/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
205/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
25/08/2023 15:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Kiểm sát nhân dân thành phố Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:42 28/08/2023
đến
08:30 07/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 07/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2023 (06/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng LTH. Design Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán K393/14 Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tín An Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 106Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, TP Đà Nẵng
3 Công ty TNHH ĐTXD -TMDV Thiên Phúc Tư vấn lập E-HSMT Số 229 Hoàng Đình Ái - P. Hòa Xuân - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tín An Tư vấn thẩm định E-HSMT 106Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, TP Đà Nẵng
5 Công ty TNHH ĐTXD -TMDV Thiên Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 229 Hoàng Đình Ái - P. Hòa Xuân - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tín An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 106Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, TP Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TƯỜNG RÀO
2
THÁO DỠ TƯỜNG RÀO
3
Tháo dỡ tường rào thép
1.2414
tấn
4
Tháo dỡ cổng
11.16
m2
5
Cắt đầu trụ
10.7
m
6
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
271.746
m2
7
Phá lớp vữa trát tường ,gờ chỉ, cột, trụ
67.9365
m2
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
3.744
m3
9
Đục trụ tường rào để trang trí trụ xây gạch chiều dày 4cm
6.804
m2
10
Phá nền vị trí ray cổng để làm cổng mới
1.2797
m3
11
CẢI TẠO TƯỜNG RÀO
12
Xây tường gạch ống 7,5x11,5x17,5 cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, XM PCB40
3.744
m3
13
Xây gạch 4,5x9x19cm, xây cột, trụ, vữa XM M75, XM PCB40
0.13
m3
14
Trát trụ, cột, - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40- Tính =20% diện tích trụ
23.1992
m2
15
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 - tính 20% diện tích tường rào
85.8325
m2
16
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
m
17
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
26.9596
m2
18
Ốp tường trụ bằng đá chẻ , vữa XM M75, PCB40
93.672
m2
19
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
146.8421
m2
20
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
107.6588
m2
21
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
254.5009
m2
22
Gia công hàng rào song sắt.
73.318
m2
23
Lắp dựng hàng rào sắt
73.318
m2
24
GCLD chông sắt D14
0.1645
tấn
25
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.232
1m3
26
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.4613
m3
27
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.6398
m3
28
Ván khuôn móng dài
0.0595
100m2
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, mác 200, đá 1x2, PCB40
2.2618
m3
30
GCLD ray cổng thép V50x50x4mm
14.88
md
31
GCLD cổng xếp bằng inox 304 cao 1,6m
4.9
md
32
GCLD mô tơ cổng
1
bộ
33
GCLD cổng phụ thép hộp ( phụ kiện bản lề kèm theo)
2.784
m2
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
116.524
1m2
35
Đắp nền móng công trình bằng thủ công, k=0,9
3.444
m3
36
Bê tông nền sân SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, mác 200, đá 1x2, PCB40
0.3571
m3
37
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.148
m3
38
Lát gạch terazo 300x300 vữa XM M75, PCB40
11.48
m2
39
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - cự ly 6,5 km
0.0717
100m3
40
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.0717
100m3/1km
41
Vận chuyển phế thải 1,5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, ngoài phạm vi 5km
0.0717
100m3/1km
42
NHÀ XE
43
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
0.304
m3
44
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.152
1m3
45
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công, K=0,90
0.8965
m3
46
Ván khuôn móng cột
0.0124
100m2
47
Lắp dựng cốt thép móng ĐK ≤10mm
0.0069
tấn
48
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0051
tấn
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.09
m3
50
Lớp nilong chống mất nước
0.0304
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây