Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:01 30/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở làm việc Hội Cựu chiến binh Quận 1
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí quản lý nhà nước – Đảng – Đoàn thể năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Số quyết định phê duyệt
77/QĐ-CCB
Ngày phê duyệt
29/08/2023 16:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Hội Cựu Chiến Binh Quận 1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 30/08/2023
đến
09:00 08/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2023 (17/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phát triển xây dựng A&C Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán C4/20DA1 Đường C4, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh
2 Công ty TNHH Xây dựng Hùng Quang Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 166 Chu Văn An, Phường 26, Quận Bình Thạnh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hiệp Hòa Tư vấn lập E-HSMT 19B Thiên Hộ Dương, phường 1, quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Võ Tuấn Trường Tư vấn thẩm định E-HSMT 76 Nhuận Đức, ấp Đức Hiệp, xã Nhuận Đức, huyện Củ Chi, Tp. HCM.
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hiệp Hòa Tư vấn đánh giá E-HSDT 19B Thiên Hộ Dương, phường 1, quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Võ Tuấn Trường Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 76 Nhuận Đức, ấp Đức Hiệp, xã Nhuận Đức, huyện Củ Chi, Tp. HCM.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê t nhiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
2
Máy cắt gạch (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê t nhiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
3
Máy hàn (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê t nhiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
4
Giàn giáo (đơn vị tính bộ). (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
VĂN PHÒNG LÀM VIỆC - KHỐI BIỆT THỰ
2
Cạo bỏ lớp sơn cũ, lớp sơn tường cột, trụ
260.076
3
Cạo bỏ lớp sơn cũ, lớp sơn xà, dầm, trần
81.11
4
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
4.4105
100m²
5
Phá dỡ nền láng vữa xi măng sê nô,ô văn, mái đỡ bồn nước
23.94
m2
6
Quét kova chống thấm sê nô,ô văn, mái đỡ bồn nước
23.94
7
Láng nền sàn khụng đỏnh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mỏc 75
23.94
8
Bả matic vào tường
260.076
9
Bả mactic vào cột, dầm, trần
81.11
10
Sơn tường ngoài nhà đó bả 1 nước lút + 2 nước phủ bằng sơn ICI Dulux
260.076
11
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
81.11
m2
12
Sơn gỗ 3 nước
48.98
13
Sơn sắt thộp các loại 3 nước
22.04
14
Lắp đặt dây đơn <= 6mm2
120
m
15
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
30
m
16
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tác, hộp cầu chì, hộp aptomat <=250x200mm
2
hộp
17
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tác, hộp cầu chì, hộp aptomat <=100x100mm
5
hộp
18
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D10mm
3
m
19
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
92.6555
m2
20
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
92.6555
1m2
21
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75
92.6555
m2
22
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M100
92.6555
m2
23
Quét dung dịch chống thấm mái, lớp bề mặt sàn mái
92.6555
1m2
24
Tháo tấm lợp tôn
0.7202
100m2
25
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
38.3423
m2
26
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.7202
100m2
27
Lắp đặt máng xối tole
8.85
m
28
Gia công thang sắt
0.4914
tấn
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
60.52
1m²
30
Lắp đặt kết cấu thép dạng hình trụ, hình ống
0.48
tấn
31
Bơm keo Epoxy vào khe nứt động khoảng 1mm
54
m
32
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
257.322
m2
33
Bả bằng matít vào tường
257.322
m2
34
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn Ici Dulux, 1 nước lót, 2 nước phủ
257.322
m2
35
Bả bằng matít vào tường
240.9155
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn Ici Dulux, 1 nước lót, 2 nước phủ
1054.4236
m2
37
Sửa chữa đá Granit trụ cổng
1
tb
38
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
43.75
m2
39
Bả bằng matít vào tường
43.75
m2
40
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn Ici Dulux, 1 nước lót, 2 nước phủ
43.75
m2
41
Bốc xếp các loại phế thải
4.7182
m3
42
Vận chuyển cỏc loại phế thải bằng gánh vác bộ 10m khởi điểm
4.7182
m3
43
Vận chuyển cỏc loại phế thải bằng gánh vác bộ 10m tiếp theo (30m)
4.7182
m3
44
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô 5 tấn
4.7182
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây