Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:59 06/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo trường mầm non Hoàng Anh (cơ sở 1)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố Đà Nẵng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 16/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1939/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/08/2023 10:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN QUẬN NGŨ HÀNH SƠN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 06/09/2023
đến
17:00 16/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 16/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
34.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2023 (14/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Kiến Trúc và Xây dựng THS Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 292 Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
2 Công ty CP Kiến trúc và Xây dựng Sao Đại Việt Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 31 Bàu Năng 9, Phường Hoà Minh, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng
3 Phòng Quản lý đô thị quận Ngũ Hành Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 486 Lê Văn Hiến, Quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn lập E-HSMT 66 Thượng Đức, Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Ngũ Hành Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT 486 Lê Văn Hiến, Quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn đánh giá E-HSDT 66 Thượng Đức, Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Ngũ Hành Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 486 Lê Văn Hiến, Quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MÁI CHE SÂN CHƠI
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
12.3405
m3
3
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.9322
100m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
10.693
m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤200cm, mác 250, đá 1x2, PCB40
7.685
m3
6
Ván khuôn móng cột
0.1904
100m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.2019
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1349
tấn
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.8284
100m3
10
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, mác 200, đá 1x2, PCB40
8.001
m3
11
GCLD bu long neo móng M18
76
bộ
12
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm
0.9239
tấn
13
Gia công vì kèo thép hình mạ kẽm
1.4646
tấn
14
Gia công xà gồ thép
0.6859
tấn
15
Lắp cột thép các loại
0.9239
tấn
16
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
1.4646
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.6859
tấn
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
122.4194
1m2
19
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa polycacbonat đặc dày 3mm
2.2148
100m2
20
CẢI TẠO KHỐI HÀNH CHÍNH
21
Tháo dỡ lan can hiện trạng
8.2853
m
22
Gia công lan can inox 304
0.1208
tấn
23
Lắp dựng lan can
8.2853
m2
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
235.19
m2
25
Tháo dỡ khung bảo vệ cửa
127.1124
m2
26
GCLD cửa đi khung nhôm kính cường lực dày 8mm + phụ kiện lắp đặt đồng bộ
107.45
m2
27
GCLD cửa sổ khung nhôm kính cường lực dày 8mm + phụ kiện lắp đặt đồng bộ
115.35
m2
28
GCLD vách kính khung nhôm kính cường lực dày 8mm + phụ kiện lắp đặt đồng bộ
11.6124
m2
29
Gia công khung bảo vệ cửa inox 304
1.0246
tấn
30
Lắp dựng khung bảo vệ cửa
127.1112
m2
31
Phá dỡ nền gạch men hiện trạng
245.96
m2
32
Lát nền, sàn gạch granite 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
245.96
m2
33
Cạo bỏ lớp vữa sàn hiện trạng và vệ sinh sạch
232.0969
m2
34
Quét chống thấm sàn mái không lợp
232.0969
m2
35
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
232.0969
m2
36
Vệ sinh bề mặt tường, trụ, cột hiện trạng (bao gồm phần phá bỏ lớp vữa bong dột để trát lại)
2359.6299
m2
37
Vệ sinh bề mặt - xà dầm, trần (bao gồm phần phá bỏ lớp vữa bong dột để trát lại)
1062.542
m2
38
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
230.3147
m2
39
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
106.2542
m2
40
Căng lưới thép d0,3mm gia cố vết nứt tường, sàn
336.5689
m2
41
Trát tường, trụ dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
365.8747
m2
42
Trát xà dầm, trần vữa XM M75, PCB40
106.2542
m2
43
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
106.2542
m2
44
Bả bằng bột bả vào tường
230.3147
m2
45
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
211.5205
m2
46
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
125.0484
m2
47
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1671.644
m2
48
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1125.4356
m2
49
Vẽ trang trí tường trong nhà
232.0405
m2
50
KHỐI LỚP HỌC 02 TẦNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây