Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:56 06/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Các tuyến đường bê tông liên thôn xã Quảng Hải. Tuyến 1: Từ ông Nhường đi Quai Sanh; Tuyến 2: Từ ông Yên đi anh Cát; Tuyến 3: Từ anh Vũ đi anh Dư; Tuyến 4: Các tuyến kết nối đường Tố Hữu
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã Ba Đồn và Ngân sách xã Quảng Hải
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Ba Đồn, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
429/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/10/2023 09:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quảng Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:54 06/10/2023
đến
10:00 13/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/10/2023 (10/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Duy Phương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 08 Lương Đình Của, phường Đồng Hải, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình; số điện thoại: 0988.068.788
2 Phòng Quản lý đô thị thị xã Ba Đồn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 84 Hùng Vương, phường Ba Đồn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HOÀNG Tư vấn lập E-HSMT Đường 30-4 - Phường Hải Đình - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 5 - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HOÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường 30-4 - Phường Hải Đình - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 5 - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Tải trọng 5-10 tấn; - Có giấy chứng nhận đăng ký và có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực
2
2
Máy ủi - Công suất: ≥ 60 CV - Có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực.
1
3
Máy đào - Dung tích gầu 0,5-1,25m3; - Có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực
2
4
Máy lu bánh thép - Tải trọng 9T; - Có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực
1
5
Máy lu rung bánh lốp - Tải trọng: 25T - Có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực
1
6
Cần cẩu bánh hơi - Sức nâng ≥ 6T; - Có giấy có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực
1
7
Máy đầm bàn 1KW
1
8
Máy đầm dùi 1,5KW
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
10
Máy đầm cóc trọng lượng 70kg
1
11
Máy hàn xoay chiều 23kW
1
12
Máy cắt uốn thép 5KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MẶT ĐƯỜNG + GIAO DÂN SINH
2
Bê tông mặt đường M300 dày 20cm, đá 1x2 độ sụt 2-4cm
644.34
m3
3
Ván khuôn mặt đường (VK thép)
320.1
m2
4
Móng cấp phối đá dăm loại 2
482.7
m3
5
Lót 01 lớp bạt
3235.17
m2
6
Làm khe co mặt đường
586.21
m
7
NỀN ĐƯỜNG + GIAO DÂN SINH
8
Đắp đất nền đường, lu lèn đạt độ chặt K>=0,98
955.29
m3
9
Đắp đất nền đường, lu lèn đạt độ chặt K>=0,95
261.77
m3
10
Đào nền đường, khuôn đường, đất C2
1879.84
m3
11
Đào đất hữu cơ, đất C1
99.53
m3
12
Trồng cỏ mái taluy nền đường
515.8
m2
13
Vận chuyển đất đi đổ cự ly 8km, đất C1
99.53
m3
14
Vận chuyển đất đi đổ cự ly 8km, đất C2
1879.84
m3
15
Bê tông lề gia cố M150 đá 2x4
31.27
m3
16
Ván khuôn móng cống, móng chân khay (VK thép)
27.84
m2
17
RÃNH THOÁT NƯỚC
18
Bê tông thành mương SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công M250, đá 1x2 độ sụt 6-8cm
5.83
m3
19
Bê tông đáy mương SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công M250, đá 1x2 độ sụt 6-8cm
4.32
m3
20
Ván khuôn thành mương, giằng mương
88.99
m2
21
Ván khuôn đáy mương
12.53
m2
22
Lắp dựng cốt thép mương D<=10mm
182.45
kg
23
Lắp dựng cốt thép mương D>10mm
460.75
kg
24
Quét nhựa chống thấm 2 lớp
2.02
m2
25
Đá dăm đệm
3.6
m3
26
Lắp đặt tấm đan đúc sẵn
36
CK
27
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2 độ sụt 6-8cm
3.21
m3
28
Lắp dựng cốt thép tấm đan D<=10mm
12.31
kg
29
Lắp dựng cốt thép tấm đan D>10mm
904.75
kg
30
sản xuất lắp đặt thép niềng tấm đan
1.37
tấn
31
Ván khuôn tấm đan
9.47
m2
32
Ống uPVC D42mm
32.4
md
33
Đào móng, đất C2
32.4
m3
34
Đắp đất giáp thổ K>=0,95
1.78
m3
35
Vận chuyển đất đi đổ cự ly 8km, đất C2
32.4
m3
36
GIA CỐ MÁI TALUY
37
Đá hộc xây vữa mái dốc thẳng M100
167.44
m3
38
Lót 01 lớp bạt
509.07
m2
39
Đá hộc xây vữa móng chân khay
90.04
m3
40
Đá dăm đệm
13.13
m3
41
Đào móng, đất C2
592.29
m3
42
Đắp đất giáp thổ K>=0,95
329.26
m3
43
Vận chuyển đất đi đổ cự ly 8km, đất C2
592.29
m3
44
TƯỜNG CHẮN
45
Đá hộc xây vữa tường chắn
172.95
m3
46
Đá hộc xây vữa móng chân khay
244.82
m3
47
Quét nhựa chống thấm 2 lớp
37.7
m2
48
Đá dăm đệm
41.06
m3
49
Đào móng, đất C2
590.45
m3
50
Đắp đất giáp thổ K>=0,95
264.51
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HOÀNG như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.504.570.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.264.794.786 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây