Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 22:42 17/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo hệ thống thoát nước khuôn viên ủy ban, đổ bê tông khuôn viên hội trường và chống thấm hội trường, làm mái che trước cổng cho lực lượng trực kiểm soát đảm bảo an ninh tại trụ sở ủy ban xã
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kết dư ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 24/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
350/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã An Nhơn Tây
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:40 17/10/2023
đến
07:00 24/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 24/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.800.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/10/2023 (21/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LEVI Tư vấn lập E-HSMT 200/14 Dương Đình Hội - Phường Phước Long B - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG HƯNG LỘC PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 698 Phạm Văn Chiêu - Phường 13 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LEVI Tư vấn đánh giá E-HSDT 200/14 Dương Đình Hội - Phường Phước Long B - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG HƯNG LỘC PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 698 Phạm Văn Chiêu - Phường 13 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép_ công suất ≥ 5,0kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1
2
Máy khoan_ công suất ≥ 0,62kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1
3
Máy đầm dùi_ công suất ≥ 1,5kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1
4
Máy trộn bê tông_ dung tích ≥ 250 lít (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1
5
Máy hàn_ công suất ≥ 23,0kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1
6
Máy vận thăng_ Sức nâng ≥ 0,8T (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa hố ga
2
Cái
2
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.0185
tấn
3
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0135
100m2
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PC40
0.225
m3
5
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
9
1 cấu kiện
6
Nạo vét bùn mương rạch bằng thủ công, B<=6 có hành lang, có lối vào
11.07
m3
7
Vận chuyển tiếp 10m, loại bùn lẫn rác
22.14
m3
8
Phát rừng tạo mặt bằng bằng thủ công. Phát rừng loại I, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
1.6241
100m2
9
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
8.1205
m3
10
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.6241
100m2
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PC40
16.241
m3
12
Phát rừng tạo mặt bằng bằng thủ công. Phát rừng loại I, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
0.7124
100m2
13
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.215
m3
14
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.215
m3
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.025
tấn
16
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.048
100m2
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PC40
0.405
m3
18
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.628
m3
19
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.471
m3
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2319
tấn
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1256
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PC40
1.256
m3
23
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
2.9844
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PC40
5.9688
m3
25
Bản mã 50*15
48
Cái
26
Bản mã 20*200
18
Cái
27
Thép ống STK D114
22.5
m
28
Bu lông neo
24
Cái
29
Gia công giằng mái thép
0.181
tấn
30
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.069
tấn
31
Gia công xà gồ thép
0.2404
tấn
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.7236
100m2
33
Gia công xà gồ thép
0.42
tấn
34
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.1737
100m2
35
Cửa tole
7
m2
36
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
100
m
37
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
200
m
38
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
39
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
40
Lắp đặt ổ cắm ba
2
cái
41
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
42
Lắp đặt quạt trần
2
cái
43
Barie cổng
1
bộ
44
Chà rửa nền, tường nhà vệ sinh
1.4052
100m2/ lần
45
Công tác cạo vôi sơn, chà nhám sơn nước cũ bằng bàn chải sắt trên trần
269.9
m2
46
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
312.8
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
312.8
m2
48
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
165
m2
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
4
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây