Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 19:48 28/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới và các hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Quan Đình, xã Tam Quan, huyện Tam Đảo
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Đảo, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
220/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/10/2023 16:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Quan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:46 28/10/2023
đến
08:00 08/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/11/2023 (07/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 3, tòa nhà Liên hiệp các hội Khoa học và Kỹ thuật Vĩnh Phúc, đường Nguyễn Tất Thành, phường Tích Sơn, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc - Phường Tích Sơn - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 314, Đường Lam Sơn - Phường Đồng Tâm - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Tam Đảo Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hợp Châu, huyện Tam Đảo, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần ĐTXD Khai Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Thị trấn Tứ Trưng, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH đầu tư Xây dựng Thành Công 8X Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 22 phố Nguyễn Khoái KDC tỉnh ủy phường Đồng Tâm, Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần ĐTXD Khai Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Thị trấn Tứ Trưng, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
7 Công ty TNHH đầu tư Xây dựng Thành Công 8X Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 22 phố Nguyễn Khoái KDC tỉnh ủy phường Đồng Tâm, Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy trộn vữa
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm dùi
1
5
Máy hàn
1
6
Máy khoan cầm tay
1
7
Ô tô
1
8
Máy cắt gạch
1
9
Máy cắt uốn thép
1
10
Máy đào
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY DỰNG NHÀ HỘI TRƯỜNG
2
Phần móng
3
Đào móng nhà - Cấp đất III
248.0111
m3
4
Đắp đất chân móng, độ chặt Y/C K = 0,90
2.4801
100m3
5
Đắp cát tôn nền, độ chặt Y/C K = 0,90
1.2802
100m3
6
Rải bạt xác rắn chống thấm
391.5
m2
7
Bê tông nền M100, đá 1x2
39.15
m3
8
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2384
100m2
9
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.5232
100m2
10
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4
25.874
m3
11
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.528
100m2
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.029
tấn
13
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2
27.3163
m3
14
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M50
14.5456
m3
15
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50
38.5203
m3
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.4027
tấn
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
2.0901
tấn
18
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.42
100m2
19
Bê tông xà dầm, giằng nhà, M250, đá 1x2
15.6202
m3
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1148
tấn
21
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.3021
tấn
22
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.5121
100m2
23
Bê tông cột, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
3.0826
m3
24
Phần thân
25
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
1.7781
100m2
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.4389
tấn
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
2.0345
tấn
28
Bê tông cột TD >0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2
10.7712
m3
29
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
2.1745
100m2
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.4558
tấn
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.0544
tấn
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.313
tấn
33
Bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
26.0982
m3
34
Ván khuôn gỗ sàn mái
2.7055
100m2
35
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
3.5903
tấn
36
Bê tông sàn mái M250, đá 1x2
25.4161
m3
37
Gia công lắp đặt bu lông đầu cột D22
72
cái
38
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤12m
3.5603
tấn
39
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
3.5603
tấn
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
138.7274
1m2
41
Gia công giằng mái thép
0.0697
tấn
42
Lắp dựng giằng thép bu lông
0.0697
tấn
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.8886
1m2
44
Gia công xà gồ thép
3.1664
tấn
45
Lắp dựng xà gồ thép
3.1664
tấn
46
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
353.6144
1m2
47
Lợp mái che bằng tôn liên doanh dầy 0,42mm
5.8805
100m2
48
Thi công trần nhôm thả KT tấm 600x600mm
273.06
m2
49
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50
63.3305
m3
50
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
3.5451
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây