Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:44 05/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình Cứng hóa kênh tưới nội đồng thôn Bàn Mạch xã Tân Phú huyện Vĩnh Tường
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách tỉnh hỗ trợ, nguồn vốn từ ngân sách xã quản lý (Nguồn đấu giá QSDĐ) và các nguồn vốn hợp pháp khác do chủ đầu tư huy động
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 14/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
209/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/10/2023 17:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tân Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:04 04/11/2023
đến
14:00 14/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 14/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/11/2023 (13/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD TH Vĩnh Phúc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH MTV Đức Huy Vĩnh Tường Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty CP tư vấn đầu tư XD HV88 Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty CP tư vấn đầu tư XD HV88 Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu bánh xích
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi
1
4
Máy đầm đất cầm tay
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay
1
6
Máy trộn bê tông dung tích 250l
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Ô tô tự đổ
3
9
Máy hàn xoay chiều
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn đặc
71.65
m3
2
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng, đất cấp I
90.23
m3
3
Vận chuyển đất ra bãi thải, đất cấp I
1.6188
100m3
4
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.8692
100m2
5
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150,
45.2
m3
6
Xây tường thẳng gạch bê tông (10x6x21)cm, chiều dày 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75,
92.93
m3
7
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75,
788.48
m2
8
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
7.28
m2
9
Mua đất cấp 3
157.6969
m3
10
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp III
1.577
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
1.577
100m3
12
Đắp bờ kênh mương bằng thủ công, dung trọng <= 1,45 T/m3
118.48
m3
13
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.12
100m
14
Nắp bịt ống nhựa Fi 110
12
Chiếc
15
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200,
1.71
m3
16
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0797
100m2
17
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0815
100m2
18
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250,
0.97
m3
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0689
tấn
20
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1408
100m2
21
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250,
0.616
m3
22
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.2314
tấn
23
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
88
1 cấu kiện
24
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn đặc
54.75
m3
25
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp I
123.75
m3
26
Đào xúc vận chuyển, đất các loại ra bãi thải
178.5
m3
27
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.8737
100m2
28
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
40.45
m3
29
Xây tường thẳng gạch bê tông (10x6x21)cm, chiều dày 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
91.3
m3
30
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
788.5
m2
31
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
6.66
m2
32
Mua đất cấp 3
146.0773
m3
33
Đào xúc đất, đất cấp III
1.4608
100m3
34
Vận chuyển đất, đất cấp III
1.4608
100m3
35
Đắp bờ kênh mương, dung trọng <= 1,45 T/m3
109.75
m3
36
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.33
100m
37
Nắp bịt ống nhựa Fi 110
22
Chiếc
38
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
1.68
m3
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0697
100m2
40
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0614
100m2
41
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
0.97
m3
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.061
tấn
43
Xây tường thẳng gạch bê tông (10x6x21)cm, chiều dày 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.76
m3
44
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
12.4
m2
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0072
100m2
46
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.31
m3
47
Xây tường thẳng gạch bê tông (10x6x21)cm, chiều dày 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.54
m3
48
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
4.67
m2
49
Khung thép định hình Fi20
1
bộ
50
Đào, xúc vận chuyển đất các loại trong công trình
73.0387
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây