Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:44 07/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp các tuyến đường GTNT thôn Trung Hòa, xã Minh Quang, huyện Tam Đảo. Tuyến 1: Từ cổng làng đến cổng Trại Lợn (Giáp đường Minh Quang Trung Mỹ); Tuyến 2: Từ bà Lan đến bà Bí Đại; Tuyến 3: Từ bà Lan đến ông Khải; Tuyến 4: Từ ông Kiên đến ông Toàn
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn do chủ đầu tư huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Đảo, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 17/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
466/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Minh Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:47 06/11/2023
đến
14:30 17/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 17/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/11/2023 (16/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Vĩnh Phúc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Lô 158LK04, khu đô thị Quảng Lợi, phường Tích Sơn, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Anh Quân Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 01, Thị trấn Hương Canh, Huyện Bình Xuyên, Vĩnh Phúc
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Tam Đảo Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Huyện Tam Đảo, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH xây dựng Đông Bắc Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Số 18S5 Khu đô thị Chùa Hà tiên, xã Định Trung, TP. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng đô thị Hà Nội Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10b, đường K1B, phường Phú Diễn, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
6 Công ty TNHH xây dựng Đông Bắc Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18S5 Khu đô thị Chùa Hà tiên, xã Định Trung, TP. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
7 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng đô thị Hà Nội Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10b, đường K1B, phường Phú Diễn, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi
1
2
Máy đầm bàn
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
1
6
Máy đào
1
7
Máy lu
1
8
Ô tô tự đổ
2
9
Máy nén khí
1
10
Máy phun tưới nhựa đường
1
11
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG VÀ AN TOÀN GIAO THÔNG
2
Nền đường
3
Đào khuôn, đánh cấp, đất cấp II
0.7019
100m3
4
Đào đất KTH, đất cấp I
0.5133
100m3
5
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=20cm
46.79
m
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
19.85
m3
7
Vận chuyển đất đổ bỏ, đất cấp I
0.5133
100m3
8
Vận chuyển đất đổ bỏ, đất cấp II
0.7019
100m3
9
Vận chuyển phế thải đổ đi
19.85
m3
10
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.1598
100m3
11
Mua đất đắp K95
131.0574
m3
12
Mặt đường
13
Rải bạt dứa lớp cách ly
3.7069
100m2
14
Bê tông nền, đá 2x4, mác 250
74.138
m3
15
Rải lưới sợi thủy tinh chống nứt
4231.42
m2
16
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,8kg/m2
42.3142
100m2
17
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
42.3142
100m2
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,6 cm
37.7489
100m2
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
42.3142
100m2
20
Mua BTN C12,5
750.1577
tấn
21
Hệ thống ATGT
22
Đào móng cột biển báo, đất cấp III
1.2
1m3
23
Bê tông móng cột biển báo, đá 2x4, mác 150
1.08
m3
24
Mua cột đỡ biển báo D88.3mm
21.6
m
25
Mua biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 0.9m
2
Biển
26
Mua biển báo phản quang chữ nhậ, KT: 1.5*2.4(m)
7.2
m2
27
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật (2.4*1.5)M
2
cái
28
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 90 cm
2
cái
29
THOÁT NƯỚC DỌC
30
Bổ sung tấm đan + lưới chắn rác
31
Tháo dỡ tấm đạy rãnh
33
cấu kiện
32
Nạo vét rãnh, đất cấp I
3.7
1m3
33
Vận chuyển đất đổ bỏ, đất cấp I
0.037
34
Vận chuyển phế thải đổ đi
2.376
m3
35
Ván khuôn mũ tường
0.066
100m2
36
Bê tông mũ tường, đá 1x2, mác 200
1.32
m3
37
Lưới chắn rác Composite, gang 860*430*60+ khung 960*530 tải trọng 25T
33
Chiếc
38
RÃNH XÂY GẠCH B30 L = 110M
39
Đào móng rãnh, đất cấp II
32.49
m3
40
Vận chuyển đất đổ bỏ, đất cấp II
0.3249
100m3
41
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
7.15
m3
42
Bê tông móng rãnh, đá 2x4, mác 150
11
m3
43
Xây rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
11
m3
44
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
88
m2
45
Ván khuôn mũ tường rãnh
0.968
100m2
46
Bê tông mũ tường rãnh, đá 1x2, mác 200
5.5
m3
47
Ván khuôn tấm đan
0.396
100m2
48
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
6.6
m3
49
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép ≤10mm
6.501
100kg
50
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép >10mm
3.597
100kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây