Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:21 14/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Ngọc Mỹ, huyện Lập Thạch: Tuyến từ Cổng làng nhà bà Trần thôn Ngọc đến nhà bà Ngợi
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
316/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ngọc Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:19 14/12/2023
đến
16:00 24/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:05 24/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/12/2023 (22/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng phát triển Sông Lô Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán huyện Sông Lô, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn và xd Duy Toàn Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Phòng kinh tế và hạ tầng huyện Lập Thạch Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú Tư vấn lập E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH Minh Lập Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú Tư vấn đánh giá E-HSDT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
7 Công ty TNHH Minh Lập Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn
1
2
Máy đầm dùi
1
3
Máy đầm cóc
1
4
Máy đào, xúc
1
5
Máy lu
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Ô tô tải tự đổ
1
8
Thiết bị sơn kẻ vạch
1
9
Máy rải thảm
1
10
Máy phun tưới nhựa đường
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Di chuyển cột điện hạ thế
4
cột
3
Phá dỡ kết cấu gạch + vận chuyển
5.28
m3
4
Đào nền đường- đất cấp I + vận chuyển
1055.68
m3
5
Đào nền đường - Cấp đất II
1890.5
m3
6
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
150.042
1m3
7
Vận chuyển đất- Cấp đất II
20.4054
100m3
8
Đào khuôn đường - Cấp đất III
6.5289
100m3
9
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết - Cấp đất III
34.3625
1m3
10
Vận chuyển đất - Cấp đất III
6.8725
100m3
11
Mua đất Đất đắp K95
6256.2179
m3
12
Mua đất Đất đắp K98
953.8725
m3
13
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
45.756
100m3
14
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
6.7959
100m3
15
MẶT ĐƯỜNG
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.6238
100m3
17
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40 + ván khuôn
453.29
m3
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm (bao gồm: rải lưới sợi thủy tinh, tưới bám dính hàm lượng 1kg/m2
64.5427
100m2
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 4cm bù vênh tuyến 1
26.137
100m2
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 4cm bù vênh tuyến 4
7.6949
100m2
21
Mua bê tông nhựa chặt C12,5 hàm lượng 5% + vận chuyển
1070.1317
tấn
22
THOÁT NƯỚC
23
Bê tông mương cáp, rãnh nước, bê tông M150, đá 2x4, PCB40 + ván khuôn
3.96
m3
24
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5125
tấn
25
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.6732
tấn
26
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.102
tấn
27
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.6933
tấn
28
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
1.122
100m2
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.1782
100m2
30
Bê tông mương cáp, rãnh nước, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
18.9255
m3
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
33
1cấu kiện
32
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
51.85
1m3
33
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
1.79
m3
34
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40
8.57
m3
35
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB40
8.16
m3
36
Bê tông mương cáp, rãnh nước, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 + ván khuôn
3.77
m3
37
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2613
100m3
38
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 (bao gồm: ván khuôn, cốt thép, lắp đặt)
2.0005
m3
39
Khe nối VXM
9
khe
40
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.2346
100m3
41
Bê tông mương cáp, rãnh nước, bê tông M200, đá 2x4, PCB40 + ván khuôn
35.187
m3
42
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
59.664
m3
43
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
379.68
m2
44
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 (bao gồm: ván khuôn, cốt thép, lắp đặt)
0.3792
m3
45
AN TOÀN GIAO THÔNG
46
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
137.04
m2
47
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm
80.8
m2
48
Biển báo tam giác
20
cái
49
Cột biển báo D90cm:
63
m
50
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III + vận chuyển
3.5
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây