Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:23 22/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng tuyến đường trục xã Khôi Kỳ (Đoạn từ ĐT 263B đến ngã tư đi trụ sở UBND xã Khôi Kỳ)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hỗ trợ xi măng, vốn trợ cấp ngân sách trung ương, tỉnh hỗ trợ cho UBND huyện Đại Từ (vốn Chương trình MTQG ngân sách tỉnh hỗ trợ), thu cấp quyền sử dụng đất và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 29/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
337/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/12/2023 16:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Khôi Kỳ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:20 22/12/2023
đến
15:30 29/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 29/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
43.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/12/2023 (28/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng 1 Đại Từ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đại Từ Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm Thắng Lợi, xã Khôi Kỳ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đại Từ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đại Từ Tư vấn lập E-HSMT Xóm Thắng Lợi, xã Khôi Kỳ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần tư vấn kiểm định chất lượng xây dựng ĐTH Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Đồng Mạc, xã Tiên Hội, huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đại Từ Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Thắng Lợi, xã Khôi Kỳ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
7 Công ty cổ phần tư vấn kiểm định chất lượng xây dựng ĐTH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Đồng Mạc, xã Tiên Hội, huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3
1
2
Máy đầm đất cầm tay: Trọng lượng ≥ 70 KG
1
3
Máy đầm dùi: Công suất ≥ 1,5 Kw
1
4
Máy đầm bàn: Công suất ≥ 1,0 Kw
1
5
Máy trộn bê tông: Dung tích ≥ 250 lít
1
6
Máy lu: Trọng lượng ≥ 10 tấn
1
7
Ô tô tự đổ, Tải trọng ≥ 5 tấn
1
8
Máy hàn: Công suất ≥ 23 Kw
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Nền đường
2
Đắp đất nền đường bằng đầm cóc, độ chặt K=0,95
0.186
100m3
3
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.5349
100m3
4
Đắp đất móng rãnh + cột điện + cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.718
100m3
5
Đào nền đường, khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
3.4976
100m3
6
Đào móng cột điện + cống, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
1.0972
100m3
7
Vận chuyển đất đào sang đắp bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
4.5948
100m3
8
Mua đất về đắp nền đường
1336.2119
m3
9
Đào rãnh, vét bùn, bóc hữu cơ bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
10.268
100m3
10
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
10.268
100m3
11
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
10.268
100m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
169.89
m3
13
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
265.35
m3
14
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào 1,25m3
4.3524
100m3
15
Vận chuyển phế thải đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m
4.3524
100m3
16
Vận chuyển phế thải đổ đi bằng ôtô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
4.3524
100m3/1km
17
Hạng mục: Mặt đường
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
977.52
m3
19
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
4.3503
100m3
20
Rải giấy dầu lớp cách ly
46.3234
100m2
21
Lắp dựng ván khuôn mặt đường bê tông
3.2683
100m2
22
Cắt khe bê tông mặt đường
11.1708
100m
23
Nhựa đường chèn khe
381.2
kg
24
Gỗ chèn khe giãn
0.11
m3
25
Hạng mục: Di chuyển cột điện
26
Nhân công tháo, neo lại dây điện cũ
7
công
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng cột, đá 1x2, mác 200, XM PCB30
4.83
m3
28
Tháo dỡ và Lắp đặt cột đèn bằng máy, cột bê tông ≤10m
14
1 cột
29
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 6 ÷ 25mm2
0.7
100m
30
Hạng mục: Mương thuỷ lợi
31
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá dăm 1x2
116.55
m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng rãnh, đá 2x4, mác 200, XM PCB30
174.83
m3
33
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
3.6925
100m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông thân mương, đá 1x2, mác 200, XM PCB30
351.57
m3
35
Ván khuôn thép. Ván khuôn mái bờ kênh mương
34.3725
100m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ rãnh, đá 1x2, mác 250, XM PCB30
21.19
m3
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố, đường kính cốt thép <= 10mm
1.4191
tấn
38
Lắp đặt tấm bản
303
cấu kiện
39
Bê tông đúc sẵn tấm đan M250, đá 1x2
30.38
m3
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm bản, đường kính <= 10mm
1.7157
tấn
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm bản, đường kính > 10mm
1.2728
tấn
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng mương, đá 1x2, mác 250, XM PCB30
1.31
m3
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng mương, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2371
tấn
44
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn mũ mố, giằng mương
3.3878
100m2
45
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn kim loại,ván khuôn nắp đan
1.5166
100m2
46
Làm khe lún mương
17.34
m2
47
Hạng mục: Thoát nước ngang
48
Cắt khe bê tông
3
100m
49
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
7.24
m3
50
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào 1,25m3
0.0724
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây