Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:20 02/02/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa vừa các cầu Bàn Thạch, Cửa Lấp, Ông Hem, Bà Đáp, Sông Ray (Đường Mỹ Xuân - Hòa Bình - Bình Châu), Sông Ray (Đường Phước Hòa - Đá Bạc - Bông Trang) và Cầu Dài năm 2023
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí quản lý, bảo trì đường bộ năm 2023 và kinh phí quản lý, bảo trì thường xuyên hệ thống cầu, đường bộ, đường thủy nội địa trên địa bàn tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
109/QDD-SGTVT
Ngày phê duyệt
02/02/2024 16:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:15 02/02/2024
đến
09:00 19/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
155.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/02/2024 (18/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thẩm tra xây dựng số 9 Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 174 Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Sở Giao thông vận tải tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 198 Bạch Đằng, phường Phước Trung, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP Tư vấn lập E-HSMT Số 162 Bình Giã - Phường 8 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 CÔNG TY CỔ PHẦN KHÔNG GIAN SỐNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 48 Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 162 Bình Giã - Phường 8 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 CÔNG TY CỔ PHẦN KHÔNG GIAN SỐNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 48 Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Tàu kéo công suất >= 150 CV
1
2
Cần cẩu sức nâng >= 25 T
1
3
Cần cẩu sức nâng >=10 T
1
4
Sà lan công trình - trọng tải >= 200 T
1
5
Sà lan công trình - trọng tải >= 400 T
1
6
Ô tô vận tải thùng - trọng tải >= 2,5 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cầu Bàn Thạch (Đường liên cảng Cái Mép - Thị Vải)
2
Gia công hệ sàn đạo
22.9691
tấn
3
Thép hình C100x50x5x7mm
9226.8634
kg
4
Thép hình V75x75x6mm
4921.4784
kg
5
Thép tấm 10mm
581.9676
kg
6
Thép tấm 4mm
7465.6138
kg
7
Thép ty vuông đặc xoắn 6mm
773.156
kg
8
Gia công kết cấu thép lan can cầu đường bộ dàn kín
2.0139
tấn
9
Thép ống D42 dày 2mm
1183.812
kg
10
Thép ống D27 dày 1,4mm
830.0915
kg
11
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
22.9691
tấn
12
Lắp dựng lan can sắt
525.536
m2
13
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤16mm, chiều sâu khoan ≤10cm
1016
1 lỗ khoan
14
Trám Sikadur 731 vào lỗ khoan D16
0.0136
m3
15
Cung cấp, lắp đặt bulong nở khoan cấy M12 x150mm, cấp bền 5.6
1016
cái
16
Cung cấp bulon liên kết M12x50mm, cấp bền 5.6
2104
cái
17
Mạ kẽm
24982.9826
kg
18
Gia công hệ sàn đạo
12.3411
tấn
19
Thép hình C100x50x5x7mm
5464.8336
kg
20
Thép hình V75x75x6mm
1991.98
kg
21
Thép tấm 10mm
355.5579
kg
22
Thép tấm 4mm
4103.5781
kg
23
Thép ty vuông đặc xoắn 6mm
425.1339
kg
24
Gia công thang sắt
1.3306
tấn
25
Thép hình V75x75x6mm
1047.502
kg
26
Thép tấm 5mm
246.0975
kg
27
Thép tấm 10mm
16.2966
kg
28
Thép tròn D10
20.7157
kg
29
Gia công kết cấu thép lan can cầu đường bộ dàn kín
1.0589
tấn
30
Thép ống D42 dày 2mm
840.2669
kg
31
Thép ống D27 dày 1,4mm
218.614
kg
32
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
12.3411
tấn
33
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn (cầu thang)
1.3306
tấn
34
Lắp dựng lan can sắt
275.88
m2
35
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤16mm, chiều sâu khoan ≤10cm
540
1 lỗ khoan
36
Trám Sikadur 731 vào lỗ khoan D16
0.0072
m3
37
Cung cấp, lắp đặt bulong nở khoan cấy M12 x150mm, cấp bền 5.6
540
cái
38
Cung cấp bulon liên kết M12x100mm, cấp bền 5.6
16
cái
39
Cung cấp bulon liên kết M12x50mm, cấp bền 5.6
1228
cái
40
Mạ kẽm
14730.5762
kg
41
Mài tạo phẳng bề mặt bê tông
468
m2
42
Vệ sinh bề mặt bê tông
468
m2
43
Dán tấm vải sợi cacbon dày 0.24mm ( Dùng keo tyfo sw)
482.04
m2
44
Quét sơn chống tia UV bảo vệ tấm sợi
468
m2
45
Đục bỏ bê tông bong vỡ chiều dày TB 2cm
468
m2
46
Quét lớp dính bám bằng sika latex
468
m2
47
Trát Sika grout 214 -11 dày 2cm
468
m2
48
Đào móng hàng rào
54.2094
1m3
49
Bê tông lót móng M150
4.8922
m3
50
Ván khuôn
0.4044
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI TỈNH BÀ RỊA VŨNG TÀU như sau:

  • Có quan hệ với 71 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 48,00%, Tư vấn 38,00%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 363.709.687.242 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 302.299.475.710 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây