Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:06 20/03/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sân vườn, cổng hàng rào và các hạng mục phụ trợ Trường THCS xã Ngọc Mỹ, huyện Lập Thạch
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 64/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/03/2024 15:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ngọc Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:04 20/03/2024
đến
09:00 29/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
109.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/03/2024 (27/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư xây dựng VINAMAX Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn lập E-HSMT Đường Lam Sơn, Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lam Sơn, Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
5 TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm bàn
1
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy cắt gạch đá
1
6
Máy uốn sắt thép
1
7
Máy khoan bê tông
1
8
Máy hàn điện
1
9
Máy đào
1
10
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây móng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm
1.7371
m3
2
Trát tường ngoài
9.4
m2
3
Gia công cột bằng thép ống dày 3,2mm
0.4352
tấn
4
Lắp cột thép các loại
0.4352
tấn
5
Gia công khung mái thép ống dày 2,8 &2,3mm
0.6598
tấn
6
Lắp dựng khung thép
0.6598
tấn
7
Gia công xà gồ thép hộp dày 1,8mm
0.7572
tấn
8
Lắp dựng xà gồ thép
0.7572
tấn
9
Bu lông neo M18, L660
48
cái
10
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
101.4457
1m2
11
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ dày 0,42mm
1.9362
100m2
12
Diềm mái khổ 300mm dày 0,42mm
58.78
m
13
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
56.784
m3
14
Bạt xác rắn
162.24
m2
15
Bê tông nền M250, đá 1x2
27.504
m3
16
HẠNG MỤC: Cổng, nhà bảo vệ
17
Phần móng:
18
Đào móng - Cấp đất III
0.3495
100m3
19
Đào móng băng - Cấp đất III
0.4768
1m3
20
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4
2.5779
m3
21
Bê tông móng chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
8.1236
m3
22
Bê tông cột M200, đá 1x2
0.4743
m3
23
Ván khuôn móng cột
0.2016
100m2
24
Ván khuôn móng dài
0.2456
100m2
25
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.0493
100m2
26
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0441
tấn
27
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1666
tấn
28
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.4646
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0189
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1694
tấn
31
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
6.3742
100m3
32
Phần thân
33
Bê tông cột chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
1.753
m3
34
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật
0.2745
100m2
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
0.0374
tấn
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
0.2677
tấn
37
Bê tông xà dầm, giằng nhà , M200, đá 1x2
2.091
m3
38
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng
0.2425
100m2
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.0574
tấn
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.3342
tấn
41
Bê tông sàn mái bê tông M200, đá 1x2
7.2741
m3
42
Ván khuôn sàn mái
0.6657
100m2
43
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
0.7168
tấn
44
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2
0.5851
m3
45
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0783
100m2
46
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm
0.0105
tấn
47
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm
0.0623
tấn
48
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm
8.1629
m3
49
Xây cột, trụ bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m
11.5652
m3
50
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m
9.3006
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây