Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 23:07 08/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường THPT Nguyễn Trãi (Hạng mục: Sửa chữa sân trường bồn cây, nhà thi đấu, khu vệ sinh học sinh)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách và các khoản thu hợp pháp của nhà trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ-THPTNT
Ngày phê duyệt
05/04/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Nguyễn Trãi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:05 08/04/2024
đến
08:00 17/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2024 (16/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kiến trúc xây dựng Nhà Xanh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ VINH Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ VINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 2,5T
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250l
1
3
Máy đầm cầm tay ( đầm cóc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SÂN TRƯỜNG BỒN CÂY
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng, cây cao 1,5m đường kính gốc cây <= 20cm
18
cây
3
Đào gốc cây, đường kính gốc <= 20cm
18
gốc cây
4
Vận chuyển chậu cây D800 ra khỏi vị trí thi công
15
chậu cây
5
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao cây xanh (đường kính thân 50 ÷ 80)
14
1 cây/ lần
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
7.4398
m3
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
27.6804
m3
8
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
8.518
m3
9
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
10.1329
m3
10
Phá dỡ nền gạch block cũ
162.341
m2
11
Đào xúc đất, đất cấp I
296.132
m3
12
Đầm nền hiện trạng
969.093
m2
13
Vận chuyển phế thải đi đổ
363.2436
m3
14
Rải nilong chống thấm
969.093
m2
15
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 250
96.9093
m3
16
Lát gạch sân bằng gạch tezarro 400x400, vữa XM mác 100
1030.105
m2
17
NỀN VỈA HÈ PHÍA HỒ TRƯỚC NHÀ THI ĐẤU
18
Cắt sàn bê tông, chiều dày sàn <=10cm
83.56
m
19
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.9192
m3
20
Xây gạch móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22, vữa XM mác 75
3.2517
m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.4009
100m3
22
Rải lớp li lon chống thấm
235.8084
m2
23
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 250
24.5
m3
24
Đánh mặt nền bằng xi măng 5kg/m2
245
m2
25
Vận chuyển phế thải đi đổ
0.9192
m3
26
NHÀ THI ĐẤU
27
Tháo tấm lợp tôn
3.5942
100m2
28
Lợp mái tôn xốp chống nóng
3.5942
100m2
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
642.9757
m2
30
Bả bằng bột bả vào tường
642.9757
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
642.9757
m2
32
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.4276
100m2
33
SỬA CHỮA NHÀ WC
34
NHÀ WC NAM
35
THÁO DỠ
36
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
37
Tháo dỡ cửa nhôm kính
5.0268
m2
38
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà dầm trần
42.048
m2
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường
54.0131
m2
40
Tháo dỡ hệ thống điện cũ nhà WC
1
công
41
LẮP ĐẶT
42
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
43
Lắp đặt vòi xịt vệ sinh
4
cái
44
Gia công lắp dựng cửa đi 1 cánh nhôm hệ 450 Việt Pháp, kính an toàn 6,38mm
5.0268
m2
45
Bả bằng bột bả vào tường
54.0131
m2
46
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
42.048
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
96.0611
m2
48
ĐIỆN
49
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
4
bộ
50
Lắp đặt nẹp nhựa hộp 16x30
30.4
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 97

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây