Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:10 23/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÔN ĐỨC THẮNG
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 27/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
05/QĐXD-TĐT
Ngày phê duyệt
17/04/2024 14:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TÔN ĐỨC THẮNG

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:08 23/04/2024
đến
08:30 27/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 27/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/04/2024 (25/08/2024)

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
06/QĐXD-TĐT
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 26/05/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:44 29/05/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ < 4 tấn (Lưu thông trong TP, khu dân cư); đảm bảo an toàn kỹ thuật để lưu thông, bảo đảm hoạt động tốt.
1
2
Máy khoan, đục bê tông; Đạt yêu cầu kỹ thuật, bảo đảm hoạt động tốt.
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít; Đạt yêu cầu kỹ thuật, bảo đảm hoạt động tốt.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA KHỐI NHÀ HIỆU BỘ
2
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
70.23
m2
3
Quét nước xi măng 2 nước
70.23
m2
4
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1,0cm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
70.23
m2
5
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
70.23
1m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà tính 100%
295.85
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà tính 100%
128.67
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà tính 50% diện tích tường
254.565
m2
9
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
55.44
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
56.16
m2
11
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
56.16
1m2
12
Lắp dựng cửa ( vận dụng định múc tháo cửa ra )
55.44
m2
13
Roon cửa
216.38
md
14
Chốt giữ cửa
38
cái
15
Chốt đóng khóa cửa
38
cái
16
Ổ khóa viettiep
12
cái
17
Tháo dỡ trần tole
201.469
m2
18
Đóng trần thạch cao tấm thả 600x600
201.469
m2
19
Phá dỡ nền gạch 400x400
194.876
m2
20
Lát nền, sàn, tiết diện gạch granite 600x600, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
194.876
m2
21
Vệ sinh lớp granito bậc cấp
5.805
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt bồn hoa
17.42
m2
23
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
441.94
1m2
24
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
509.13
1m2
25
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công, đất cấp III
1.949
m3
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
1.949
m3
27
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.282
100m2
28
Lắp đặt bộ đèn led gắn trần 36w/220v chiếu sáng ( tuýp bán nguyệt )
15
bộ
29
Lắp đặt đèn led ốp trần điện quang ĐQ LEDCL 18 15765
7
bộ
30
Lắp đặt quạtgắn trần đảo trục quay + bộ điều khiển
8
cái
31
Lắp đặt ổ cắm đôi ba chấu nổi tường + đế
17
cái
32
Mặt nạ 3 lỗ ( nổi tường )
17
cái
33
Lắp đặt công tắc đơn 10A/220V + hộp đế + mặt nạ ( lắp nổi gắn tường )
4
bảng
34
Lắp đặt công tắc đôi 10A/220V + hộp đế + mặt nạ ( lắp nổi gắn tường )
9
bảng
35
Cầu chì hộp ngầm ( cả cầu chì )
8
cái
36
Tủ điện tổng 400x300x150 sơn tĩnh điện
1
cái
37
Lắp đặt hộp đấu dây rẽ nhánh ( lắp nổi gắn tường )gia cố tại hiện trường
6
hộp
38
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, MCP-1P-63A-6KA-230V
1
cái
39
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, MCP-1P-16A-6KA-230V
5
cái
40
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, MCP-1P-10A-6KA-230V
2
cái
41
Lắp đặt dây đơn, loại dây CU/PVC(1x16)mm2
80
m
42
Lắp đặt dây đơn, loại dây CU/PVC(1x4)mm2
150
m
43
Lắp đặt dây đơn, loại dây CU/PVC(1x2.5)mm2
340
m
44
Lắp đặt dây đơn, loại dây CU/PVC(1x1.5)mm2
420
m
45
Lắp đặt ống nẹp vuông luồn dây điện 2P(20x10), lắp nổi
160
m
46
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
47
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
48
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
49
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
2
bộ
50
Lắp đặt chậu tiểu nam
2
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây