Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:11 27/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Ủy ban nhân dân phường Cô Giang
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán chưa phân bổ của quận năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
90/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/04/2024 11:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Cô Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:09 27/04/2024
đến
10:00 08/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 08/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2024 (05/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN Tư vấn lập E-HSMT 5/49/47 Nơ Trang Long - Phường 7 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA Tư vấn thẩm định E-HSMT 97/10/13 đường TL41 - phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN Tư vấn đánh giá E-HSDT 5/49/47 Nơ Trang Long - Phường 7 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 97/10/13 đường TL41 - phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
241.01
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
2
Vận chuyển ngói thải trên cao xuống bằng vận thăng lồng <= 3T
2.41
100m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
3
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
30.8
m
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
4
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
41.71
1m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
5
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
1.25
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
6
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
6.07
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
7
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
6.07
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
8
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
6.07
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
9
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
241.01
1m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
10
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - tấm lợp các loại
2.41
100m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
11
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 100
41.71
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
12
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
41.71
1m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
13
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 100
41.71
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
14
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
31.2
1m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
15
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
31.2
1m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
31.2
1m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
17
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ mặt tiền
266.58
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
18
Bả bằng bột bả vào tường
266.58
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
19
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
266.58
1m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
20
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.53
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
21
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
90.72
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
22
Cạo rỉ các kết cấu thép
90.72
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
23
Gia công hệ khung dàn
0.53
tấn
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
24
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
90.72
1m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
25
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm nhựa poli dày 5mm
63.2
1m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
26
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=33cm
1
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
27
Tháo dỡ gạch ốp tường
8.4
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
28
Xây tường thẳng bằng gạch đất nung (4x8x19)cm chiều dày <=10cm, vữa xi măng mác 100
0.82
m3
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
29
Trát vữa xi măng cát vàng vào tường, cột, vữa XM mác 100
42
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
30
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,05m2, vữa XM mác 100
42
1m2
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
31
Lắp đèn pha chiếu sáng trang trí công trình kiến trúc, lắp trên cạn ở độ cao H >=3m
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60
32
Lắp đèn pha chiếu sáng trang trí công trình kiến trúc, lắp đặt ngoài nhà chống nước
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 53 Hồ Hảo Hớn, phường Cô Giang, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
60

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN như sau:

  • Có quan hệ với 213 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,49%, Xây lắp 33,11%, Tư vấn 11,49%, Phi tư vấn 18,24%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 400.263.366.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 381.634.269.872 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,65%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây