Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 23:46 13/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm (Hạng mục:Tường rào phía sau nhà hiệu bộ)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách và các khoản thu hợp pháp của nhà trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Bảo, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 22/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
111/QĐ-NBK
Ngày phê duyệt
10/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:45 13/05/2024
đến
07:00 22/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 22/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/05/2024 (20/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC CHI Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 1003B Tôn Đức Thắng - Phường Sở Dầu - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế công trình xây dựng Diệp Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 9, Khu đất cạnh trường Mầm non Bạch Đằng - Phường Sở Dầu - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ VINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 17 ngõ Phương Nam, thôn Hoàng Mai - Xã Đồng Thái - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ VINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 17 ngõ Phương Nam, thôn Hoàng Mai - Xã Đồng Thái - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 2,5T
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250l
1
3
Máy trộn vữa ≥ 150l
1
4
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt sàn bê tông
124.95
m
2
Phá dỡ tường xây gạch
73.7205
m3
3
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
4.998
m3
4
Đào đất móng băng, đất cấp III
77.3235
m3
5
Đóng cọc tre, chiều dài cọc 2,5m
26.015
100m
6
Vét bùn đầu cọc
5.203
m3
7
Đệm cát đen đầu cọc
5.203
m3
8
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, vữa mác 150
8.8548
m3
9
Gia công, lắp dựng ván khuôn bê tông lót móng
0.1892
100m2
10
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 250
22.1633
m3
11
Gia công, lắp dựng ván khuôn bê tông móng
0.7101
100m2
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1987
tấn
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.9239
tấn
14
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22, vữa XM mác 75
22.2192
m3
15
Đắp cát nền móng công trình
46.3054
m3
16
Đổ bê tông bê tông cột, đá 1x2, mác 250
5.9002
m3
17
Gia công, lắp dựng ván khuôn bê tông cột
1.0728
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1533
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.6386
tấn
20
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, vữa XM mác 75, PCB30
23.527
m3
21
Đổ bê tông giằng tường, đá 1x2, mác 250
1.1412
m3
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.2282
100m2
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0326
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1415
tấn
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
647.0604
m2
26
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
114.12
m
27
Đắp vữa đỉnh tường, vữa XM mác 75
124.95
m
28
Trát trụ, cột, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
35.217
m2
29
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 250
16.2435
m3
30
Vận chuyển phế thải đi đổ
196.3573
m3
31
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu
682.2774
m2
32
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.7473
100m2
33
Đổ bê tông nền rãnh thoát nước, đá 1x2, mác 250
4.5
m3
34
Xây hoàn trả đường rãnh thoát nước, chiều dày <= 11cm, vữa XM mác 75
7.92
m3
35
Trát rãnh thoát nước, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
72
m2
36
Phần Hàng rào tạm
37
Lắp dựng khung hàng rào tạm
0.656
tấn
38
Gia công khung hàng rào tạm
0.656
tấn
39
Lắp đặt tấm vách bằng tôn múi
1.8743
100m2
40
Lát nền hoàn trả sân nhà vệ sinh gạch 500x500mm, vữa XM M75
5
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 55 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,68%, Xây lắp 79,49%, Tư vấn 6,83%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.745.144.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.939.908.165 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây