Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:37 08/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa khu vệ sinh chung cơ quan Quận ủy
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi từ nguồn kinh phí chi hoạt động khác của Đảng bộ Quận năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2594-QĐ/QU
Ngày phê duyệt
06/06/2024 09:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Quận ủy Hoàng Mai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:33 08/06/2024
đến
09:00 17/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2024 (15/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế kiến trúc xây dựng Việt Nam Tư vấn lập Báo cáo KTKT, dự toán Số 107A, ngách 673/61 đường Ngọc Hồi, thị trấn Văn Điển, huyện Thanh Trì, tp.Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Kinh Đô Đơn vị thẩm tra Báo cáo KTKT, dự toán Số 11 Lô TT1 Khu đấu giá QSD Tứ Hiệp-Ngũ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì , Thành phố Hà Nội
3 Phòng quản lý đô thị quận Hoàng Mai Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu trung tâm hành chính quận, Khu trung tâm hành chính quận, phường Thịnh Liệt, quận Hoàng Mai, tp.Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng PT Home Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 66, tổ 9, phố Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, tp.Hà Nội
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Ruby Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số II - 26 Khu tái định cư, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T (Ô tô có tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥ 5T; còn hoạt động tốt; sẵn sàng huy động)
1
2
Máy hàn nhiệt (Máy hàn nối ống PPR; còn hoạt động tốt; sẵn sàng huy động)
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0.62kW (Máy khoan bê tông cầm tay có công suất ≥ 0.62kW; còn hoạt động tốt; sẵn sàng huy động)
2
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1.7 kW (Máy cắt gạch đá có công suất ≥ 1.7kW; còn hoạt động tốt; sẵn sàng huy động)
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO KHU VỆ SINH KHỐI NHÀ LÀM VIỆC 5 TẦNG
2
THÁO DỠ HIỆN TRẠNG
3
Tháo dỡ bệ xí
33
bộ
4
Tháo dỡ chậu rửa
19
bộ
5
Tháo dỡ chậu tiểu
24
bộ
6
Tháo dỡ vách ngăn giấy, ván ép, gỗ ván
164.28
m2
7
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.746
m3
8
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.931
m3
9
Tháo dỡ gạch ốp tường
488.7
m2
10
Phá dỡ nền gạch lá nem
151.75
m2
11
Tháo dỡ trần
151.75
m2
12
Khoan lấy lõi xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính Fi >70mm, chiều sâu khoan ≤30cm
4
1 lỗ khoan
13
Vận chuyển phế thải ra vị trí đổ
35.7
m3
14
Bịt sàn BTCT tại vị trí Thoát xí hiện trạng
4
lỗ
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
1.931
m3
16
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M75, XM PCB40
5.046
m3
17
CHỐNG THẤM, TRẦN VÀ ỐP LÁT
18
Sika top Seal 109
927.846
kg
19
Quét Sika chống thấm mái, sê nô, ô văng …
206.188
m2
20
Ốp gạch vào tường, trụ, cột bằng gạch Ceramic KT300x600mm
552.55
m2
21
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic chống trơn KT300x300mm
151.75
m2
22
Thi công trần phẳng bằng trần thạch cao tấm thả KT600x600
151.75
m2
23
Vách ngăn compact (bao gồm cung cấp và lắp đặt)
126.73
m2
24
Gia công hệ giá đỡ bàn đá
42
Bộ
25
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75, PCB30
18.778
m2
26
Hút bể phốt trục 2-3/K-L
1
gói
27
PHẦN CỬA
28
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
41.76
m2
29
SX cửa đi 1 cánh mở quay, cửa nhôm hệ kính an toàn 6.38mm
21.6
m2
30
SX cửa sổ 1 cánh mở hất, cửa nhôm hệ kính an toàn 6.38mm
10.08
m2
31
SX vách kính nhôm hệ kính an toàn 6.38mm
10.08
m2
32
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
41.76
m2
33
PHẦN ĐIỆN
34
Lắp đặt Đèn ốp trần bóng Led 1x14W-220V
28
bộ
35
Máy sấy tay tự động
10
Bộ
36
Lắp đặt quạt thông gió ốp trần KT250x250
36
cái
37
Lắp đặt công tắc 2 hạt
10
cái
38
Lắp đặt đế nhựa âm tường
10
hộp
39
Lắp đặt dây CU/PVC 1x2,5mm2
150
m
40
Lắp đặt dây CU/PVC 1x1,5mm2
510
m
41
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
305
m
42
Măng sông D20
103
Cái
43
PHẦN THIẾT BỊ NƯỚC
44
Lắp đặt gương soi KT1200x800
1
cái
45
Lắp đặt gương soi KT650x800
1
cái
46
Lắp đặt gương soi KT1500x800
4
cái
47
Lắp đặt gương soi KT1800x800
4
cái
48
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi loại âm bàn + vòi rửa
19
bộ
49
Lắp đặt chậu rửa Inox
10
bộ
50
Lắp đặt vòi rửa gạt tay DN15
10
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây