Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:41 24/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới Cầu tổ 3-4 ấp 2 xã Qui Đức
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 03/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
289/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/05/2024 10:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUI ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:40 24/06/2024
đến
11:00 03/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 03/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
125.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2024 (31/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Tư vấn Dịch vụ Xây dựng Kim Sơn Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán A7/187 ấp 1, xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hoàng Kim Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 1438 Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty Cổ phần Việt Quốc Tư vấn lập E-HSMT Số 01B Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Xây dựng Phúc Tín Tư vấn thẩm định E-HSMT 16/19 Nguyễn Lâm, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty Cổ phần Việt Quốc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01B Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Xây dựng Phúc Tín Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 16/19 Nguyễn Lâm, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích ≥ 0,8m3 Tài liệu chứng minh: - Bản chụp chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng; Hoặc Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng; - Bản chụp chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản chụp chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
2
Búa rung ≥ 170kW Tài liệu chứng minh: - Bản chụp chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng; Hoặc Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng; - Bản chụp chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản chụp chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
3
Cần cẩu bánh hơi ≥ 16T Tài liệu chứng minh: - Bản chụp chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng; - Bản chụp chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản chụp chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
4
Cần cẩu bánh hơi ≥ 63T Tài liệu chứng minh: - Bản chụp chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng; - Bản chụp chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản chụp chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
5
Cần cẩu bánh xích ≥ 25T Tài liệu chứng minh: - Bản chụp chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng; - Bản chụp chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản chụp chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
6
Máy đóng cọc ≥ 3,5T Tài liệu chứng minh: - Bản chụp chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng hoặc hóa đơn VAT; - Bản chụp chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản chụp chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
7
Sà lan ≥ 200T Tài liệu chứng minh: - Bản chụp chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng hoặc hóa đơn VAT; - Bản chụp chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản chụp chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
8
Thiết bị đóng cọc nổi ≥ 1,2T Tài liệu chứng minh: - Bản chụp chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng hoặc hóa đơn VAT; - Bản chụp chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản chụp chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
9
Xe ô tô tự đổ ≥ 12T Tài liệu chứng minh: - Bản chụp chứng thực giấy đăng ký xe; - Bản chụp chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản chụp chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng, tháo dỡ giằng thép hình KĐV
3.5227
tấn
2
Khấu hao thép hình I200x110x5.2
164.08
kg
3
Khấu hao thép hình L100x100x10
6.78
kg
4
Khấu hao thép hình C200x80x5.2
78.09
kg
5
Vận chuyển xà bần đi đổ
0.018
100m3
6
MỐ
7
Đập bỏ mố cầu cũ
8.64
m3
8
Bê tông cọc đá 1x2 f'c=25MPa(M300) đúc sẵn
102.96
m3
9
Cốt thép cọc Þ<=10mm đúc sẵn
4.3623
tấn
10
Cốt thép cọc 10<Þ<=18mm đúc sẵn
2.3363
tấn
11
Cốt thép cọc Þ>18mm đúc sẵn
17.5235
tấn
12
Thép tấm 270x120x12
0.882
tấn
13
Ván khuôn đúc cọc đúc sẵn
5.9664
100m2
14
Nối cọc BTCT 35x35cm
48
mối nối
15
Thép bản hộp nối cọc
6.3319
tấn
16
Đóng thử cọc mố BTCT 35x35cm đóng thẳng 2 mố trên cạn
0.7
100m
17
Đóng thẳng cọc mố BTCT 35x35cm trên cạn
3.5
100m
18
Đóng cọc xiên mố BTCT 35x35cm trên cạn
6.36
100m
19
Đào đất xây mố
1.08
100m3
20
Đập phá BTCT đầu cọc trên cạn (0.85m)
2.499
m3
21
Bê tông đá 1x2 f'c=12MPa(M150) lót móng mố
4.02
m3
22
Ván khuôn bt đá 1x2 lót móng mố
0.0516
100m2
23
Bê tông mố đá 1x2 f'c=25MPa(M300)
57.2
m3
24
Ván khuôn đúc mố
1.0284
100m2
25
Cốt thép cọc Þ<=10mm
0.0569
tấn
26
Cốt thép cọc 10<Þ<=18mm
2.4741
tấn
27
Cốt thép cọc Þ>18mm
7.0648
tấn
28
Vữa ximăng f'c=8Mpa tạo dốc
12.68
m2
29
Quét nhựa đường sau mố
68.96
m2
30
Đất chọn lọc đắp mố K>=0.95 (đầm cóc)
0.4678
100m3
31
Vận chuyển đất đi đổ
1.08
100m3
32
Đóng cọc thép hình H300x300x10x15 vòng vây cọc ván thép mố
6
100m
33
Nhổ cọc thép hình H300x300x10x15 vòng vây cọc ván thép mố
6
100m cọc
34
Khấu hao cọc thép hình H300x300x10x15 vòng vây cọc ván thép mố
28.02
m
35
Gia công thép hình I200 vòng vây cọc ván thép mố
2.5878
tấn
36
Lắp dựng, tháo dỡ thép hình I200 vòng vây cọc ván thép mố
2.5878
tấn
37
Khấu hao cọc thép hình I200 vòng vây cọc ván thép mố
129.39
kg
38
Đóng cọc ván thép Larsen 6m vòng vây ngập đất
19.2
100m
39
Nhổ cọc ván thép Larsen 6m vòng vây
19.2
100m cọc
40
Khấu hao cọc ván thép Larsen vòng vây
99.099
m
41
Vận chuyển xà bần đi đổ
0.0864
100m3
42
BẢN QUÁ ĐỘ
43
Bê tông lót đá 1x2 f'c=12Mpa(M150) bản quá độ dày 10cm
5.62
m3
44
Ván khuôn bê tông lót
0.0316
100m2
45
Bê tông bản quá độ đá 1x2 f'c=30Mpa(M350)
17.064
m3
46
Ván khuôn bản quá độ
0.1172
100m2
47
Cốt thép bản quá độ Þ<=10mm
0.0473
tấn
48
Cốt thép bản quá độ 10<Þ<=18mm
0.7484
tấn
49
Cốt thép bản quá độ Þ>18mm
2.0803
tấn
50
CẦU TẠM

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây