Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:52 25/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Nhà vệ sinh giáo viên và học sinh, mái che tập thể dục, nâng cấp khuôn viên Trường TH số 2 Xuân Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:01 06/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
623/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/07/2024 14:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Xuân Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:50 25/07/2024
đến
08:01 06/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:01 06/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2024 (04/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH XD&TMTH Thành Luân Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT Hoàn Lõa, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH TV và Xây dựng Trường Anh Tư vấn lập E-HSMT Phường Bắc Lý, Tp. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH 79 Quảng Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT TT Hoàn Lõa, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH TV và Xây dựng Trường Anh Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Bắc Lý, Tp. Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH 79 Quảng Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TT Hoàn Lõa, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 14:26 31/07/2024 08:01 01/08/2024 08:01 04/08/2024 08:01 01/08/2024 08:01 04/08/2024 Sửa lỗi đăng tải nhầm bản vẽ thi công
2 14:31 31/07/2024 08:01 04/08/2024 08:01 06/08/2024 08:01 04/08/2024 08:01 06/08/2024 Bổ sung Bản vẽ thiết kế thi công

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ trọng tải ≥7 tấn; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng); kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực
2
2
Cần trục ô tô ≥3T, Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy 1 Tài liệu được in từ Hệ thống e-GP tại địa chỉ https://muasamcong.mpi.gov.vn 48động.Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng);kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực)
1
3
Máy đào gàu ≥0,6 m3; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng); kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MÓNG
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
13.7935
m3
3
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
4.6935
m3
4
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
4.723
m3
5
Bê tông cổ móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.0275
m3
6
Bê tông dầm móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.8903
m3
7
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
10.56
m2
8
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
25.344
m2
9
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
23.13
m2
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK <10mm
101.91
kg
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =10mm
140.38
kg
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
587.27
kg
13
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
50.9152
m3
14
Đắp cát nền móng công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90, tưới nước đầm kỹ
80.7321
m3
15
Đắp đất hố móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
4.5978
m3
16
Đắp đất vào nền tận dụng đất đào bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
6.437
m3
17
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
4.9261
m3
18
Xây chèn móng bằng gạch không nung 2 lỗ 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
0.7403
m3
19
Xây bậc cấp bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
0.7995
m3
20
PHẦN THÂN
21
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.7569
m3
22
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.438
m3
23
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
8.493
m3
24
Bê tông lanh tô, ô văng, giằng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.7689
m3
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
56.69
kg
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
260.43
kg
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
75.95
kg
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
521.41
kg
29
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK <10mm, chiều cao ≤28m
71.45
kg
30
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
790.98
kg
31
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ô văng, giằng ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
14.47
kg
32
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ô văng, giằng ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
60.91
kg
33
Xây tường ngoài nhà bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày 15cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
10.695
m3
34
Xây tường ngoài nhà bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày 22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
0.2831
m3
35
Xây tường trong bằng gạch không nung 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày 15cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
8.6189
m3
36
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
0.1548
m3
37
Gia công xà gồ thép
686.406
kg
38
Lắp dựng xà gồ thép
686.406
kg
39
Lợp mái tôn sóng dày 0,45mm
121.68
m2
40
SXLD cửa lên mái bằng tôn KT: 700x700
1
cái
41
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
75.1068
m2
42
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
54.2335
m2
43
Trát trụ cột dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40, phần ngoài nhà, có bả keo vào cấu kiện bê tông
13.068
m2
44
Trát trụ cột dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40, phần ngoài nhà, có bả keo vào cấu kiện bê tông
5.082
m2
45
Trong nhà
46
Trát lanh tô, giằng tường, vữa XM M75, PCB40, phần ngoài nhà, có bả keo vào cấu kiện bê tông
4.8176
m2
47
Trát lanh tô, giằng, vữa XM M75, PCB40, phần trong nhà, có bả keo vào cấu kiện bê tông
8.31
m2
48
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40 có bả keo xi măng, phần trong nhà
13.3419
m2
49
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40 có bả keo xi măng, phần ngoài nhà
9.654
m2
50
Trát trần, vữa XM M75, PCB40, có bả keo xi măng, phần trong nhà
57.2164
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây