Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:40 09/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nghĩa trang liệt sỹ phường Quán Trữ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước ( sự nghiệp đảm bảo xã hội)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 17/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 50/QD-UBND
Ngày phê duyệt
06/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Quán Trữ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:38 09/08/2024
đến
16:30 17/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 17/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2024 (15/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Trung Đông Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 12, Đường Cựu Viên, phường Bắc Sơn, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế và Xây dựng công trình Đức Nghĩa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố Đẩu Sơn 2, phường Văn Đẩu, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm dùi ≥ 1,5 KW
1
2
Máy cắt gạch, đá ≥ 1,7 KW
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250l
1
4
Máy trộn vữa ≥ 80l
1
5
Máy hàn điện ≥ 23,0 KW
1
6
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 1,5 KW
1
7
Máy cắt bê tông
1
8
Ô tô tự đổ ≤ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
208.0788
m2
2
Sơn cột giả đá
19.5936
m2
3
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.2
100m2
4
Chi tiết hoa văn trang trí
4
cái
5
Chi tiết quốc huy bằng đồng
1
cái
6
Bộ chữ inox mạ đồng cao 20cm
1
bộ
7
TƯỜNG BAO + CỔNG + ĐIỆN CHIẾU SÁNG
8
TƯỜNG BAO
9
a. Chặt cây
10
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao bằng cơ giới; cây loại 1
2
1 cây/ lần
11
Đốn hạ cây loại 1 (theo 228/TB-UBND ngày 9/5/2022)
2
1 cây
12
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 70cm
2
gốc cây
13
Vận chuyển cành cây, gốc cây đổ đi
2
xe
14
b. Phá dỡ
15
Tháo dỡ hàng rào sắt bằng thủ công
43.8627
m2
16
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
37.4121
m3
17
Cắt nền sân bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=15cm (Lớp BT 10 cm+ lớp lát gạch 5cm) .
150.21
m
18
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
21.8655
m3
19
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
59.2776
m3
20
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
59.2776
m3
21
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 5,0T
59.2776
m3
22
c. Sửa chữa
23
Đào móng cột, trụ bằng thủ công, đất cấp II (20% thủ công)
8.8218
m3
24
Đào móng công trình, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II (80% máy)
0.3529
100m3
25
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp II
35.235
100m
26
Đắp cát đầu cọc
5.22
m3
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
5.22
m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
33.8004
m3
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.9609
tấn
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.588
tấn
31
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
1.3858
100m2
32
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
29.89
m3
33
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.2989
100m3
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.2989
100m3
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
7.3181
m3
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2014
tấn
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.2955
tấn
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
1.3306
100m2
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng tường, đá 1x2, mác 250, PCB30
8.2677
m3
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.3262
tấn
41
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng tường
1.1011
100m2
42
Xây trụ tường rào gạch không nung 6,5x10,5x22, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
27.5641
m3
43
Xây tường rào gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
62.0338
m3
44
Xây tường gạch hoa chanh đất nung KT 280x120x110mm, vữa XM mác 75, PCB30
16.1304
m2
45
Gạch hoa chanh đất nung KT 280x120x110mm
504.075
viên
46
Lắp đặt tấm bê tông chữ THO
24
1 cấu kiện
47
Tấm bê tông chữ THO đúc sẵn
24
tấm
48
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
692.5568
m2
49
Trát trụ, cột, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
282.6212
m2
50
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75, PCB30
450.24
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây