Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:27 14/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nhà làm việc Đảng ủy, Đoàn thể, Phòng làm việc một cửa và Nhà vệ sinh xã Đạo Tú, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
221/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/08/2024 15:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đạo Tú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 14/08/2024
đến
09:00 25/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/08/2024 (23/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH VĨNH PHÚC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Vân Sau, Xã Vân Hội, Huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MINH VĨNH PHÚC Tư vấn lập E-HSMT Thôn Chùa - Phường Định Trung - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÙNG DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Nguyên - Xã Trung Nguyên - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MINH VĨNH PHÚC Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Chùa - Phường Định Trung - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÙNG DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Nguyên - Xã Trung Nguyên - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy trộn vữa
1
4
Máy cắt uốn thép
1
5
Máy đầm bê tông (dùi/bàn)
1
6
Máy hàn
1
7
Đầm đất cầm tay
1
8
Máy đào
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
582.6329
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1055.5865
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
513.5452
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
7.1124
m2
5
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
292.3875
m2
6
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
1.705
tấn
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
157.9784
m2
8
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
218.96
m
9
Tháo dỡ chậu tiểu
6
bộ
10
Tháo dỡ chậu rửa
4
bộ
11
Tháo dỡ bệ xí
4
bộ
12
Tháo dỡ hoa sắt cửa
70.56
m2
13
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
3.8195
m3
14
Phá dỡ nền gạch lá nem
468.7899
m2
15
Tháo dỡ gạch ốp tường
105.1136
m2
16
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
25.3449
m3
17
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
38.7555
m2
18
Tháo dỡ bóng đèn cũ
1
công trình
19
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
41.4176
m3
20
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.7598
100m2
21
Tôm úp nóc mái
83.4
m
22
Gia công xà gồ thép
1.909
tấn
23
Lắp dựng xà gồ thép
1.909
tấn
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
255.7764
1m2
25
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
1.3699
m3
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1982
tấn
27
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.2491
100m2
28
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB30
4.8257
m3
29
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB30
1.512
m3
30
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
582.6329
m2
31
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1569.1317
m2
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
7.1124
m2
33
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB30
25.3449
m3
34
Lát nền, sàn gạch 600x600 vữa XM M100, PCB30
435.1101
m2
35
Lát nền, sàn gạch chống trơn 300x300, vữa XM M100, PCB30
33.6798
m2
36
Ốp tường WC gạch 300x600 vữa XM M75, PCB30
161.036
m2
37
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
38.7555
m2
38
Lắp đặt xí bệt
4
bộ
39
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
4
cái
40
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
41
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
42
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
43
Lắp đặt chậu tiểu nữ
6
bộ
44
Lắp đặt phễu thu, ĐK60mm
8
cái
45
Lắp đặt phễu thu, ĐK 110mm
4
cái
46
Lắp đặt gương soi
4
cái
47
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh
8
cái
48
Lắp đặt bể nước Inox 3m3
1
bể
49
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 50mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 4,6mm
0.08
100m
50
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 32mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,9mm
0.25
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Đạo Tú như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,77%, Xây lắp 88,68%, Tư vấn 3,77%, Phi tư vấn 3,78%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 141.206.601.952 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 140.675.788.892 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây