Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:14 16/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
CÔNG TRÌNH SỬA CHỮA TRỤ SỞ PHÒNG GIAO DỊCH BÀ RỊA TRỰC THUỘC AGRIBANK CHI NHÁNH TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sửa chữa tài sản cố định của Agribank
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 23/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1686/QĐ-NHNo.BRVT-TH
Ngày phê duyệt
14/08/2024 22:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Agribank chi nhánh tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 16/08/2024
đến
16:30 23/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 23/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/08/2024 (21/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TUẤN CHÂU ĐỨC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10 đường số 11, ấp Bình Đức - Xã Bình Ba - Huyện Châu Đức - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VŨNG TÀU Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 146/3 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG TUẤN Tư vấn lập E-HSMT 146/1 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VŨNG TÀU Tư vấn thẩm định E-HSMT 146/3 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG TUẤN Tư vấn đánh giá E-HSDT 146/1 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VŨNG TÀU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 146/3 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa >= 250 l
1
2
Máy khoan cầm tay >= 1,5 kw
2
3
Máy cắt gạch >= 1,5 kw
2
4
Dàn giáo (Trường hợp đơn vị gia công thì phải có hóa đơn mua thép ống với khối lượng phù hợp)
30

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt dây đơn, loại dây 1x1,5mm2
124
m
2
Lắp đặt dây đơn, loại dây 1x2,5mm2
60
m
3
Lắp đặt dây đơn, loại dây 1x16mm2
20
m
4
Lắp đặt ống luồn dây điện PVC d20
85
m
5
Lắp đặt ống luồn dây điện PVC d34
10
m
6
MCCB 2P-50A, 10kA
1
cái
7
MCCB 1P-25A, 6kA
2
cái
8
Ổ cắm đôi 3 chấu 16A-230V
16
cái
9
Lắp đặt công tắc đôi 1 chiều (đế âm + mặt nạ)
6
cái
10
Võ tủ điện tole STĐ 400x400x250mm
2
hộp
11
Led Panel âm trần 1200X300 48W
10
bộ
12
Lắp đặt đèn led áp trần D345mm, 15W-250V
2
bộ
13
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA KIẾN TRÚC
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
67.886
m2
15
Tháo dỡ trần
131.5
m2
16
Phá dỡ nền gạch lá nem
131.5
m2
17
Tháo dỡ gạch ốp tường
461.123
m2
18
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
20.06
m2
19
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
9.118
100m2
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường ngoài cột, trụ
38.585
m2
21
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường trong
7.672
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
182.866
m2
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.203
tấn
24
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.207
100m2
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
2.072
m3
26
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
2.368
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
3.034
m3
28
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
88.452
m
29
Kẻ ron âm tường 20mm
45.51
m
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
506.28
m2
31
Bả bằng bột bả vào tường ngoài, cột
544.865
m2
32
Bả bằng bột bả vào tường trong
7.672
m2
33
Bả bằng bột bả vào dầm, trần
182.866
m2
34
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
544.865
m2
35
Sơn cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
7.672
m2
36
Sơn dầm, trần đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
182.866
m2
37
Lát nền, sàn, tiết diện gạch granite 800x800mm, vữa XM mác 100
122
m2
38
Lát nền, sàn, tiết diện gạch granite 600x600mm, vữa XM mác 100
9.5
m2
39
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 100
8.5
m2
40
Công tác ốp gạch granite 80x80cm màu đỏ vào tường sử dụng keo dán
100.69
m2
41
Công tác ốp gạch vào tường gạch 300x600mm, vữa XM mác 75
43.715
m2
42
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung xương nổi KT 60x120cm
122
m2
43
Thi công trần phẳng bằng tấm nhựa chống ẩm khung xương nổi KT 60x60cm
9.5
m2
44
Ốp tường gỗ công nghiệp MDF phủ melamin
155.238
m2
45
Gia công lắp đặt chỉ gỗ
100.44
m
46
Phun PU cửa gỗ 3 lớp
128.252
m2
47
Lắp dựng cửa gỗ pamo vào khuôn
64.126
m2 cấu kiện
48
Cung cấp cửa đi 1 cánh mở quay. Kính suốt. Khung nhôm hệ 55 sơn tĩnh điện sơn bột nhẵn bóng. Kính trắng 8mm
3.76
m2
49
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
3.76
m2
50
Cung cấp thép hộp mạ kẽm 50x100x2mm
292.416
md

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG TUẤN như sau:

  • Có quan hệ với 81 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,54%, Xây lắp 70,80%, Tư vấn 19,47%, Phi tư vấn 6,19%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 637.330.978.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 563.255.639.883 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,62%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây