Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:12 17/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm non Hướng Dương; Hạng mục: Nâng cấp mái khu nhà Hiệu bộ; Xây dựng nhà vệ sinh
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp giáo dục năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Triệu Phong, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 26/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
94/QĐ-PGD&ĐT
Ngày phê duyệt
17/09/2024 13:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Triệu Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:10 17/09/2024
đến
14:30 26/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 26/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/09/2024 (25/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng An Thiện Hải Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn An Trú, Xã Triệu Tài, Huyện Triệu Phong, Tỉnh Quảng Trị
2 Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Triệu Phong Tư vấn lập E-HSMT Số 166 Lê Duẩn, thị trấn Ái Tử, huyện Triệu Phong, tỉnh Quảng Trị
3 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Tư vấn thẩm định E-HSMT 285 Lê Duẩn, thị trấn Ái Tử, huyện Triệu Phong, tỉnh Quảng Trị
4 Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Triệu Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 166 Lê Duẩn, thị trấn Ái Tử, huyện Triệu Phong, tỉnh Quảng Trị
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 285 Lê Duẩn, thị trấn Ái Tử, huyện Triệu Phong, tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gàu ≥ 0,4m3; có giấy chứng nhận kiểm tra ATKT&BVMT, giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê (Các tài liệu nêu trên yêu cầu bản chụp có công chứng)
1
2
Ô tô tải (tự đổ) có khối lượng hàng chuyên chở ≥7tấn: có giấy chứng nhận kiểm tra ATKT&BVMT, giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Hợp đồng thuê thiết bị có đóng dấu gáp lai của đơn vị cho thuê trong trường hợp đi thuê (Các tài liệu nêu trên yêu cầu bản chụp có công chứng)
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít: (i) Hóa đơn GTGT; (ii) Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê (Bản chụp có công chứng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ VỆ SINH
2
Phần xây dựng
3
Phá dỡ nền bê tông, không cốt thép
1.938
m3
4
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch chiều dày ≤22cm
0.3
m2
5
Tháo dỡ cửa (tại lối đi)
4.32
m2
6
Đào móng - Cấp đất III
11.0071
m3
7
Đắp đất hoàn trả hố móng, độ chặt Y/C K = 0,90
6.365
m3
8
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
2.7328
m3
9
Xây móng tường bằng gạch bê tông 12x17x27cm vữa XM M75
0.9588
m3
10
Xây tường bằng gạch rỗng 6 lỗ 9,5x14x20cm, vữa XM M75,
6.3859
m3
11
Lót bạt nilon
17.515
m2
12
Bê tông nền M150 đá 2x4
1.8542
m3
13
Ván khuôn móng
8.986
m2
14
Ván khuôn cổ móng, cột
13.1
m2
15
Ván khuôn dầm, giằng
8.865
m2
16
Ván khuôn ô văng, lanh tô, sê nô
37.565
m2
17
Cốt thép móng, ĐK ≤10mm
58.6
kg
18
Cốt thép móng, ĐK ≤18mm
81.21
kg
19
Cốt thép dầm, giằng, ĐK ≤10mm
58.84
kg
20
Cốt thép dầm, giằng, ĐK ≤18mm
159.39
kg
21
Cốt thép cột ĐK ≤10mm
17.25
kg
22
Cốt thép cột ĐK ≤18mm
82.17
kg
23
Cốt thép ô văng, lanh tô, sê nô, ĐK ≤10mm
76.63
kg
24
Cốt thép ô văng, lanh tô, sê nô, ĐK >10mm
82.01
kg
25
Bê tông lót móng, M100 đá 4x6
1.9918
m3
26
Bê tông móng M200 đá 1x2
1.66
m3
27
Bê tông cột M200 đá 1x2
0.3713
m3
28
Bê tông dầm, giằng M200 đá 1x2
0.665
m3
29
Bê tông ô văng, lanh tô, sê nô M200 đá 1x2
2.6525
m3
30
Gia công và lắp dựng xà gồ thép hộp mạ kẽm 30x60x1,4mm
154.0929
kg
31
Lợp mái bằng tôn dày 0,45ly
26.8425
m2
32
Lợp mái che bằng tấm nhựa lấy sáng
2.025
m2
33
Phần hoàn thiện
34
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
28.6546
m2
35
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
56.4907
m2
36
Trát cột dày 1,5cm, vữa XM M75
8.7775
m2
37
Trát ô văng, sê nô vữa XM M75
37.565
m2
38
Lát nền, ốp gạch 300x600mm, vữa XM M75
19.475
m2
39
Trần bằng tấm nhựa 600x600mm khung xương
12.8975
m2
40
Cửa đi mở quay nhôm Xingfa hệ 55; dày 1,4ly kèm phụ kiện. Kính cường lực dày 8ly
6.15
m2
41
Cửa sổ mở quay nhôm Xingfa hệ 55; dày 1,4ly kèm phụ kiện. Kính cường lực dày 8ly
1.71
m2
42
Gia công hoa sắt cửa thép hộp 14x14mm dày 1,2 ly
3.7981
kg
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
0.4032
m2
44
Lắp dựng hoa sắt cửa
0.36
m2
45
Lắp dựng vách ngăn compostite
2.7
m2
46
Sơn dầm, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
51.8259
m2
47
Sơn dầm, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
79.662
m2
48
Phần điện nước
49
Lắp đặt đèn led TUBE 1,2m/20W/220V
2
bộ
50
Lắp đặt đèn led TUBE 0,6m/9W/220V
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây