Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:38 30/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tiểu công viên khu vực Rừng Bõ Tổ dân phố Văn Sơn, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 07/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
556/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/09/2024 14:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:34 30/09/2024
đến
14:00 07/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 07/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2024 (05/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn & xây dựng Đức Nghị Vĩnh Phúc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thị trấn Hoa Sơn, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Anh Tiến Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP Hưng Thịnh, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 42, phố Mạc Đĩnh Chi, Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 02, Ngõ 06, Đường Lam Sơn, Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 42, phố Mạc Đĩnh Chi, Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 02, Ngõ 06, Đường Lam Sơn, Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm bàn
1
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Ôtô tự đổ
1
6
Máy đào
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp của cột
2
cửa
2
Lắp bảng điện cửa cột
2
bảng
3
Làm tiếp địa cho cột đèn
1
1 bộ
4
Làm tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp ngầm
2
1 bộ
5
Đo kiểm tra tiếp địa
3
vị trí
6
Đào móng - Cấp đất III
0.144
1m3
7
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.02
100m2
8
Bê tông móng M250, đá 1x2
0.24
m3
9
Khung móng tủ điều khiển chiếu sáng M16x200x450x500m
1
cái
10
Lắp đặt ống nhựa xoắn bảo vệ cáp D40/50
0.0225
100 m
11
Lắp giá đỡ tủ
1
1 bộ
12
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng
1
1 tủ
13
Rải cáp ngầm
1.2
100m
14
Lắp đặt ống nhựa xoắn bảo vệ cáp D40/50
1.2
100 m
15
Công tơ điện
1
cái
16
Hòm cơ tơ
1
cái
17
SAN NỀN
18
Đào xúc+vận chuyển đất cấp I
2.4069
100m3
19
Mua đất Đất đắp K90
1495.5808
m3
20
Đắp nền độ chặt Y/C K = 0,9
10.6747
100m3
21
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.5618
100m3
22
RÃNH THOÁT NƯỚC B40
23
Đào rãnh - Cấp đất III
0.6746
100m3
24
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.192
100m2
25
Bê tông móng M150, đá 1x2
9.024
m3
26
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước
8.448
m3
27
Đắp nền móng công trình
21.76
m3
28
Vận chuyển đất - Cấp đất III ra bãi thải
0.457
100m3
29
Trát tường ngoài
89.6
m2
30
Bê tông tường - M200, đá 1x2
4.224
m3
31
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.512
100m2
32
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.2048
100m2
33
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn
3.84
m3
34
Gia công, lắp đặt tấm đan, thép D6
0.1254
tấn
35
Gia công, lắp đặt tấm đan, thép D10
0.2118
tấn
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
64
1cấu kiện
37
KHUÔN VIÊN
38
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1603
100m2
39
Bê tông móng M150, đá 1x2
2.4045
m3
40
Bó vỉa hè, đường bằng đá bó vỉa thẳng 18x22x100cm
152.61
m
41
Bó vỉa hè, đường bằng đá bó vỉa cong 18x22x25cm,
23.76
m
42
Lớp vải bạt xác rắn
206.53
m2
43
Bê tông móng M150, đá 2x4
20.653
m3
44
Láng nền, sàn không đánh màu
206.53
m2
45
Lát vỉa hè bằng đá 30x30x2,5cm
129.15
m2
46
Lát gạch Terrazzo KT 400x400x30
77.38
m2
47
Mua và trồng cây Sang
6
cây
48
Mua và trông cây 7 Sắc Cầu Vồng
7.065
cây
49
Thanh trống tre đực
48.6
m
50
Cọc hãm cọc trống
18
cọc

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc như sau:

  • Có quan hệ với 55 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,32%, Xây lắp 84,21%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 14,47%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 281.576.146.549 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 272.726.609.444 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây