Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:45 01/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gói thầu: Xây lắp, Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, Tư vấn giám sát thi công xây dựng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố (Vốn kiến thiết thị chính)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 10/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4581/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Quận Cẩm Lệ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:42 01/10/2024
đến
10:30 10/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 10/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.926.800 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu chín trăm hai mươi sáu nghìn tám trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/10/2024 (07/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ TRƯỜNG ĐỊNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 50 - 52 Lê Duy Đình - Phường Chính Gián - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3, đính kèm giấy tờ sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực
1
2
Ô tô tải ≥ 5T, đính kèm giấy tờ sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đan hố ga lắp ghép kt(60x120x8)cm
2
Bê tông đá 1x2 M250 hố ga lắp ghép
2.65
m3
3
Thép niềng V80x80x6 mm mạ kẽm nhúng nóng
1215.5
kg
4
Thép D12 đan hố ga lắp ghép
279.4
kg
5
Thép D8 đan hố ga lắp ghép
68.68
kg
6
Thép D6 đan hố ga lắp ghép
12.25
kg
7
Thép móc cẩu D16 mạ kẽm đan hố ga lắp ghép
50.88
kg
8
Lắp đặt tấm đan TL 144 kg
46
ck
9
Xà mũ loại 1
10
Bê tông đá 1x2 M250 xà mũ hố ga
4.71
m3
11
Thép niềng V80x80x6 mm mạ kẽm nhúng nóng
810.34
kg
12
Thép D10 xà mũ hố ga
355.63
kg
13
Thép D6 xà mũ hố ga
104.37
kg
14
Ván khuôn xà mũ hố ga
47.84
m2
15
Đan hố ga lắp ghép kt(46x140x8)cm
16
Bê tông đá 1x2 M250 hố ga lắp ghép
2.94
m3
17
Thép niềng V80x80x6 mm mạ kẽm nhúng nóng
1556.37
kg
18
Thép D12 đan hố ga lắp ghép
339.13
kg
19
Thép D8 đan hố ga lắp ghép
72.05
kg
20
Thép D6 đan hố ga lắp ghép
15.18
kg
21
Thép móc cẩu D16 mạ kẽm đan hố ga lắp ghép
63.04
kg
22
Lắp đặt tấm đan TL 128 kg
57
ck
23
Xà mũ loại 2
24
Bê tông đá 1x2 M250 xà mũ hố ga
6.1
m3
25
Thép niềng V80x80x6 mm mạ kẽm nhúng nóng
780.98
kg
26
Thép D10 xà mũ hố ga
354.74
kg
27
Thép D6 xà mũ hố ga
86.22
kg
28
Ván khuôn xà mũ hố ga
47.8
m2
29
Đan hố ga lắp ghép kt(46x120x8)cm
30
Bê tông đá 1x2 M250 hố ga lắp ghép
3.58
m3
31
Thép niềng V80x80x6 mm mạ kẽm nhúng nóng
1973.87
kg
32
Thép D12 đan hố ga lắp ghép
409.99
kg
33
Thép D8 đan hố ga lắp ghép
89.59
kg
34
Thép D6 đan hố ga lắp ghép
21.58
kg
35
Thép móc cẩu D16 mạ kẽm đan hố ga lắp ghép
89.59
kg
36
Lắp đặt tấm đan TL 128 kg
81
ck
37
Xà mũ loại 3
38
Bê tông đá 1x2 M250 xà mũ hố ga
8.08
m3
39
Thép niềng V80x80x6 mm mạ kẽm nhúng nóng
1030.54
kg
40
Thép D10 xà mũ hố ga
470.78
kg
41
Thép D6 xà mũ hố ga
122.52
kg
42
Ván khuôn xà mũ hố ga
63.4
m2
43
Đan hố ga lắp ghép kt(56x170x8)cm
44
Bê tông đá 1x2 M250 hố ga lắp ghép
1.37
m3
45
Thép niềng V80x80x6 mm mạ kẽm nhúng nóng
597.18
kg
46
Thép D14 đan hố ga lắp ghép
214.32
kg
47
Thép D8 đan hố ga lắp ghép
35.55
kg
48
Thép D6 đan hố ga lắp ghép
4.8
kg
49
Thép móc cẩu D16 mạ kẽm đan hố ga lắp ghép
19.91
kg
50
Lắp đặt tấm đan TL 128 kg
18
ck

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây