Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:05 02/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng Phòng Hội thảo 2 (Phòng học số 3) Trường Chính trị Tô Hiệu
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 09/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
549-QĐ/TCT
Ngày phê duyệt
30/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Chính trị Tô Hiệu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:03 02/10/2024
đến
07:00 09/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 09/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/10/2024 (07/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHÀ XANH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 40 An Đà - Phường Lạch Tray - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy khoan bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA PHỒNG HỘI THẢO HỘI TRƯỜNG TẦNG 2
2
THÁO, PHÁ DỠ
3
Tháo dỡ trần
114.2199
m2
4
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
5
cái
5
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
62.8223
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
24.321
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ cửa
86.702
m2
8
Tháo dỡ cửa đi bị hỏng, cửa ra vào phòng hội thảo
4.83
m2
9
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
7.94
m
10
Phá dỡ nền gạch hành lang bị xuống cấp, nứt vỡ
24.696
m2
11
Đục tẩy lớp Granito bậc cầu thang dẫn lên phòng hội thảo
18.468
m2
12
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép, tay vịn lan can cầu thang
0.3266
m3
13
Vận chuyển phế thải đi đổ
1.4369
m3
14
SỬA CHỮA
15
HÀNH LANG, CẦU THANG
16
Lát nền hành lang bằng gạch Ceramic 600x600, vữa XM M75
24.321
m2
17
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 100
25.0341
m2
18
Gia công lắp đặt tay vịn cầu thang, tay vịn gỗ Lim Nam Phi, chân đế Inox
10.885
m
19
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường hành lang
62.8223
m2
20
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - trần hành lang
24.321
m2
21
Sơn tường, trần hành lang đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
87.1433
m2
22
PHÒNG HỘI THẢO
23
Lắp dựng khuôn cửa đơn, cửa ra vào
7.94
m cấu kiện
24
Khuôn cửa đơn gỗ Lim Nam Phi
7.94
m
25
Lắp dựng cửa vào khuôn
4.83
m2 cấu kiện
26
Cửa gỗ Lim Nam Phi Pano đặc + Chớp kính dày (38-40) mm, gỗ tự nhiên, không rác, gỗ đã qua xử lý, tẩm sấy chống công vênh, nứt nẻ
4.83
m2
27
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
156.8415
m2
28
Lắp đặt chỉ thạch cao mặt trần phòng hội thảo bản rộng 10cm
84.16
m
29
Lắp đặt chỉ thạch cao mặt trần phòng hội thảo bản rộng 6cm
130.56
m
30
Bả bằng bột bả vào trần thạch cao
156.8415
m2
31
Sơn trần thạch cao đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
156.8415
m2
32
Gia công lắp dựng vách nhựa Plawood xung quanh phòng
120.398
m2
33
Gia công lắp dựng len chân tường, đỉnh tưởng MG45
132.46
m
34
Thi công mặt sàn gỗ chống ẩm dày 1.2 cm
114.2199
m2
35
Phụ kiện đi kèm sàn gỗ: len + xốp + nẹp
114.2199
m2
36
Sơn cửa đi 1 nước lót 2 nước phủ
86.702
m2
37
ĐIỆN
38
Lắp đặt tủ điện phòng
1
cái
39
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5 mm2
145.1
m
40
Lắp đặt đèn Led Dowlinght âm trần D140 (khoét lỗ 120)
40
bộ
41
Lắp đặt đèn Led dây trang trí trên mặt trần thạch cao
24
bộ
42
Lắp đặt quạt treo tường có điều khiển
6
cái
43
Lắp đặt công tắc, ổ cắm - loại 1 công tắc, 2 ổ cắm (gồm cả đế âm)
10
bảng
44
Lắp đặt aptomat loại 1 pha 20A
6
cái
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5 mm2
133
m
46
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4 mm2
40.4
m
47
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D16mm
278.1
m
48
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D32mm
18.3
m
49
Lắp đặt aptomat loại 1 pha 32A
3
cái
50
Lắp đặt aptomat loại 1 pha 50A
1
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 55 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,68%, Xây lắp 79,49%, Tư vấn 6,83%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.745.144.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.939.908.165 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây