Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 20:42 03/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường THPT Trần Nguyên Hãn (Hạng mục: Nhà lớp học khu B và C; nhà vệ sinh học sinh)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 12/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
586-QĐ-THPT TNH
Ngày phê duyệt
03/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Trần Nguyên Hãn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:40 03/10/2024
đến
07:30 12/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 12/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/10/2024 (09/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 2,5T
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy hàn
1
4
Máy khoan bê tông
1
5
Máy đầm đất cầm tay ( đầm cóc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA MÁI KHU NHÀ B
2
A. PHẦN THÁO DỠ, PHÁ DỠ
3
Tháo dỡ ngói dán mái vòm đỉnh mái
13.8288
m2
4
Tháo dỡ mái tôn mạ màu hiện trạng
601.9996
m2
5
Tháo dỡ xà gồ thép
2.5432
tấn
6
Phá lớp vữa trát tường thu hồi, thành sê nô hiện trạng ( dày trung bình 2 cm)
484.1744
m2
7
Phá dỡ lớp vữa láng mái, se nô hiện trạng ( dày trung bình 3cm)
535.271
m2
8
Tháo dỡ hệ thống chống sét mái hiện trạng
2
Công
9
Vận chuyển phế thải đi đổ
25.7416
m3
10
Vận chuyển một số phế thải khác như: tôn mái, xà gồ mái
2
chuyến
11
B. PHẦN SỬA CHỮA
12
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
160.8902
m2
13
Trát tường thu hồi, thành sê nô chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
484.1744
m2
14
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M100
535.271
m2
15
Gia công xà gồ thép hộp 100x50x2mm
2.9286
tấn
16
Lắp dựng xà gồ thép
2.9286
tấn
17
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
192.669
m2
18
Lợp mái tôn mạ màu dày 0,45mm
6.02
100m2
19
Lợp mái ngói 22v/m2
13.8288
m2
20
Hệ thống thoát nước mái:
21
Khoan rút lõi, đường kính lỗ khoan D110, chiều sâu trung bình 12cm
12
vị trí
22
Khoan rút lõi, đường kính lỗ khoan D48 chiều sâu trung bình 22cm
21
vị trí
23
Lắp đặt ống thoát nước mái U.PVC DN110 C2
1.19
100m
24
Lắp đặt phễu thu, đường kính 110mm
12
cái
25
Chống thấm vị trí phễu thu nước
12
vị trí
26
Lắp đặt chếch nhựa U.PVC DN 110
20
cái
27
Lắp đặt cút nhựa U.PVC DN 110
12
cái
28
Lắp đặt Tê nhựa U.PVC DN 110
2
cái
29
Lắp đặt nối thẳng U.PVC DN 110
20
cái
30
Cầu chắn rác INOX
12
cái
31
Hệ thống chống sét trung tâm:
32
Lắp đặt kim thu sét LIVA bán kính bảo vệ R=41m Tuân thủ tiêu chuẩn NFC 102:2011 (PHÁP)
1
cái
33
Lắp dựng cột thu sét cao 5m, giá đỡ cách điện chuyên dụng phù hợp với kim thu sét, bộ ghép nối gắn kim thu sét cột INOX
1
cột
34
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn DN20
45
m
35
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây đồng bện bọc PVC 50mm2
45
m
36
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây đồng trần bện 50mm2
10
m
37
Thi công mối hàn hóa nhiệt liên kết dây dẫn thoát sét và cọc tiếp địa
5
mối hàn
38
Đào đất bãi tiếp địa đất cấp II
11
m3
39
Đóng Cọc tiếp địa thép mạ đồng D16H24
5
cọc
40
Lắp đặt Hộp kiểm tra tiếp địa KT: 210x160x100mm
1
hộp
41
Lắp đặt bộ kẹp tiếp địa bằng đồng đặc chủng
7
bộ
42
Đổ GEM duy trì điện trở đất
50
kg
43
Đắp cát bãi tiếp địa
10
m3
44
Đắp đất mặt nền bãi tiếp địa ( đất tận dụng)
1
m3
45
Vận chuyển phế thải đi đổ
10
m3
46
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA KHU NHÀ C
47
A. PHẦN THÁO DỠ, PHÁ DỠ:
48
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.455
100m2
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
7.9709
100m2
50
Công tác tháo dỡ thiết bị điện hiện trạng và di chuyển bàn ghế vào kho tạm để lấy mặt bằng thi công và di chuyển về vị trí cũ khi thi công xong
27
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây