Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:47 09/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa chợ Tăng Nhơn Phú, phường Tăng Nhơn Phú A
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu tại đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 17/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
651/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TĂNG NHƠN PHÚ A
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:45 09/10/2024
đến
10:00 17/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 17/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/10/2024 (14/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Khải Phong Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 47 đường số 17 Khu phố 1, Phường Bình Trưng Đông, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Thương mại Kỷ Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 78/1 Đường số 3, Phường Trường Thọ, Thành Phố Thủ Đức, TP.Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Thương mại Kỷ Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 78/1 Đường số 3, Phường Trường Thọ, Thành Phố Thủ Đức, TP.Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
2
Máy cắt bê tông công suất ≥1,5kw Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥1,5 kW Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
6
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 1,50 kW Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1
9
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 2,5 T Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê). Trường hợp thiết bị sở hữu của nhà thầu có giấy cam kết huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn tường trong nhà 1 nước lót, 2 nước phủ
15
m2
2
Tháo dỡ mái tôn lấy sáng cũ chiều cao <= 6m
89.6
m2
3
Lợp mái tôn lấy sáng
0.896
100m2
4
Tháo dỡ mái cũ bị gỉ sét, khoảng 25% diện tích mái
280
m2
5
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.9386
tấn
6
Gia công xà gồ thép mái tôn
0.9386
tấn
7
Lắp dựng xà gồ thép
0.9386
tấn
8
Lợp mái tôn mạ kẽm dày 4.5zem
2.8
100m2
9
Tháo dỡ và lắp đặt lại quạt thông gió
8
cái
10
Đục bỏ lớp bê tông bị nứt bể dày trung bình 2cm
2.196
m3
11
Trát vữa XM mác 100 dày 2cm
109.83
m2
12
Bả bằng bột bả vào tường
109.83
m2
13
Sơn nước 1 nước lót, 2 nước phủ hoàn trả
109.83
m2
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
76.2
m2
15
Lắp dựng cửa sắt xếp, cửa cuốn
76.2
m2
16
Cung cấp cửa xếp khu B
76.2
m2
17
Tháo dỡ mái tôn lấy sáng cũ chiều cao <= 6m
56
m2
18
Lợp mái tôn lấy sáng
0.56
100m2
19
Vệ sinh bề mặt
75.306
m2
20
Đục bỏ lớp bê tông bị nứt bể dày trung bình 2cm
1.506
m3
21
Trát vữa XM mác 100 dày 2cm
75.306
m2
22
Bả bằng bột bả vào tường
75.306
m2
23
Sơn nước 1 nước lót, 2 nước phủ hoàn trả
75.306
m2
24
Đục xung quang cổ ống nước mưa
4.71
m
25
Láng vữa xung quang cổ ống bằng vữa chuyên dụng
0.3533
m2
26
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2
100m2
27
Gia công, lắp đặt sàn thao tác
0.415
tấn
28
Bốc xếp phế thải các loại
20.452
m3
29
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
20.452
m3
30
Đào đất móng bằng thủ công
16
m3
31
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 300mm dày 8mm
0.75
100m
32
Đắp cát
14.35
m3
33
Bê tông đá 1x2, mác 200 hoàn trả
1.6
m3
34
Lắp đặt ống nhựa PVC D90 thu nước từ máng xói xuống hố thu
0.24
100m
35
Đào đất móng bằng thủ công
0.75
m3
36
Xây hố thu bằng gạch đất nung (5x10x20)cm, vữa XM M75
0.3647
m3
37
Trát tường chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
5.387
m2
38
Lớp cát đệm dày 10cm
0.125
m3
39
Bê tông móng đá 1x2, mác 150
0.125
m3
40
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.0175
100m2
41
Cốt thép tấm đan d=8mm
0.007
tấn
42
Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250
0.0625
m3
43
Lắp đặt tấm đan hố thu nước
5
cái
44
Tháo dỡ, thu hồi hệ thống đèn chiếu sáng cũ (NC*0.6)
10
bộ
45
Tháo dỡ, thu hồi dây điện cũ (NC*0.6)
150
m
46
Lắp đặt đèn led loại 60w có chao chụp
10
bộ
47
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
184
m
48
Lắp đặt cầu chì <=10Ampe
2
bộ
49
Lắp đặt công tắc 1 chiều, mặt nạ, đế nổi
4
cái
50
Lắp đặt linh kiện chống điện giật
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây