Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 22:48 15/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường MN Ea Tul, hạng mục: Sửa chữa tường rào tại trường chính, chiều dài 115m; Sửa chữa 01 phòng học phân hiệu buôn Hra B
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư M'gar, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
54a/QĐ-MNEATUL
Ngày phê duyệt
09/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Ea Tul
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:46 15/10/2024
đến
16:00 23/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 23/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.284.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu hai trăm tám mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2024 (21/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư Vấn & Xây Dựng Quang Phát Đắk Lắk Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 478 Mai Hắc Đế, TT. Quang Phú, huyện Cư M’gar, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty tư vấn khảo sát thiết kế xây dựng Đồng Tiến Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP6, P. Thiện An, Tx. Buôn Hồ, Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn xây dựng Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT TDP6, P. Thiện An, Tx. Buôn Hồ, Đắk Lắk
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phong Châu Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP6, P. Thiện An, Tx. Buôn Hồ, Đắk Lắk
5 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn xây dựng Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP6, P. Thiện An, Tx. Buôn Hồ, Đắk Lắk
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phong Châu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP6, P. Thiện An, Tx. Buôn Hồ, Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: >=1,0 kW
1
2
Máy trộn bê tông - dung tích: >=150 lít
1
3
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: >=23 kW
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: >=0,62 kW
1
5
Ô tô vật chở Vật liệu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
23.25
m3
2
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5.08
m3
3
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
28.34
m3
4
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
28.34
m3
5
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III
37.13
m3
6
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
21.58
m3
7
Lót móng đá 4x6 VXM mác 50
7.76
m3
8
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
5.86
m3
9
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.18
100m2
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.34
tấn
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.58
tấn
12
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <=60cm, vữa XM mác 75
28.35
m3
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông giằng móng, giằng tường rào, đá 1x2, vữa bê tông mác 200
4.87
m3
14
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.39
100m2
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.33
tấn
16
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 50
12.34
m3
17
Gia công, lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.03
tấn
18
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
4.26
m3
19
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.81
100m2
20
Xây cột, trụ bằng gạch thẻ không nung 4x8x18, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
4.94
m3
21
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
385.69
m2
22
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
62.09
m2
23
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
183.9
m2
24
Bả bằng bột bả vào trụ rào ngoài
44.77
m2
25
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
228.67
m2
26
Gia công chông sắt hàng rào
12.95
m2
27
Lắp dựng chông sắt hàng rào
12.95
m2
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.95
m2
29
Đắp đất móng tường rào
31.3
m3
30
Vận chuyển đất thừa đổ bỏ bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.27
100m3
31
Vận chuyển đất thừa đổ bỏ bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.27
100m3/km
32
Joint keo
1
lần
33
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
26.8
m2
34
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.04
m3
35
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
26.8
m2
36
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM mác 75
26.8
m2
37
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài
188.24
m2
38
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần, sê nô ngoài
58.8
m2
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
83.2
m2
40
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
28.24
m2
41
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
8.82
m2
42
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
8.32
m2
43
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
0.54
m3
44
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
0.54
m3
45
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
188.24
m2
46
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần, sê nô ngoài
58.8
m2
47
Bả bằng bột bả vào tường trong
83.2
m2
48
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
247.04
m2
49
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
83.2
m2
50
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt cửa sắt
35.96
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây