Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:57 23/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đèn trang trí từ Ngã ba thôn Đông Xuân đi cầu Chỗ thôn Nghĩa An; Hệ thống điện chiếu sáng: Tuyến 1: ĐT305 (Ông Bằng) ÷ Cầu Tranh ÷ Đường 306B, thôn Nghĩa An; Tuyến 2: ĐT305 (Ông Dũng) ÷ Ông Đại, ông Kim, thôn Nghĩa An
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
UBND xã Xuân Lôi, huyện Lập Thạch
Ngày phê duyệt
22/10/2024 09:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Số:255-QĐ-UBND
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:55 23/10/2024
đến
09:00 30/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2024 (28/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Anh Tiến Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP Hưng Thịnh, Thị Trấn Lập Thạch, Huyện Lập Thạch
2 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 02, Ngõ 06, Đường Lam Sơn, Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 42, phố Mạc Đĩnh Chi, Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 02, Ngõ 06, Đường Lam Sơn, Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 42, phố Mạc Đĩnh Chi, Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm dùi
1
2
Máy trộn bê tông (hoặc trộn vữa)
1
3
Ôtô tự đổ
1
4
Xe nâng hoặc ô tô gắn cẩu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: KHUNG ĐÈN LED TRANG TRÍ
2
Gia công khung treo cột
0.2256
tấn
3
Lắp đặt khung treo cột
0.2256
tấn
4
Bu lông M16x360
128
cái
5
LED Ø5 đế Ø8 đúc keo tuyệt đối
60800
bóng
6
Khoan, Cắt CNC tạo lỗ lắp Led
60800
Lỗ
7
Decal ngoài trời
42.88
m2
8
Aluminium Composite 3mm
64
m2
9
Aluminium Composite 2mm
16
m2
10
Mạch điều khiển nhấp nháy
32
bộ
11
Nguồn 5V/70A ngoài trời
32
bộ
12
Tủ điện ngoài trời H400 x W300 x D200mm + Aptomat
32
1 tủ
13
Dây đơn mềm (Cu/PVC) 1x2,5mm2
9.6
100m
14
Keo 502 loại to
32
hộp
15
Băng dính điện (Nano)
64
cuộn
16
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
96
m
17
Ghíp đấu nối
64
cái
18
Đai thép không gỉ + khóa đai
88
bộ
19
Kẹp hãm cáp vặn xoắn KH4x(25-50)
79
bộ
20
Tấm ốp + móc treo cáp
79
bộ
21
Kéo dây, cáp trên lưới đèn chiếu sáng, Cáp nhôm vặn xoắn AL/XLPE 2*25mm2
14.43
100m
22
Đào móng - Cấp đất III
0.0558
100m3
23
Ván khuôn gỗ móng cột điện
0.1344
100m2
24
Bê tông lót móng M100, đá 2x4
0.432
m3
25
Bê tông móng M200, đá 2x4
3
m3
26
Lắp dựng cột đèn , cột bê tông
3
1 cột
27
Đắp đất bằng độ chặt Y/C K = 0,90
0.0215
100m3
28
Vận chuyển đất - Cấp đất III
0.0343
100m3
29
HẠNG MỤC: ĐIỆN CHIẾU SÁNG
30
Móng cột bê tông ly tâm
31
Đào móng - Cấp đất III
0.3906
100m3
32
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.9408
100m2
33
Bê tông lót móng, M100, đá 2x4
3.024
m3
34
Bê tông móng, M200, đá 2x4
21
m3
35
Lắp dựng cột đèn , cột bê tông VLT LT8,5-NPC43
21
1 cột
36
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.1504
100m3
37
Vận chuyển đất - Cấp đất III ra bãi thải
0.2402
100m3
38
TIẾP ĐỊA LẶP LẠI RLL
39
Tiếp địa lặp lại 2 cọc L63*63*6*2500mm
2
1 bộ
40
Đào kênh mương, - Cấp đất III
0.016
100m3
41
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.6
m3
42
Dây thép D10, D12, thép dẹt, bu lông mạ kẽm liên kết tiếp địa
29.588
kg
43
TIẾP ĐỊA TỦ
44
Làm tiếp địa tủ RC4: L63*63*6*2500mm
2
1 bộ
45
Đào kênh mương - Cấp đất III
0.048
100m3
46
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
4.8
m3
47
Ống nhựa PPR D25
4
m
48
ống nhựa xoắn HDPE D65/50
1.6
m
49
Dây thép D10, D12, thép dẹt, bu lông mạ kẽm liên kết tiếp địa
35.648
kg
50
Lắp đặt vật tư, thiết bị chiếu sáng, thí nghiệm tiếp địa

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 133

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây