Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:38 24/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sữa chữa đường BTXM từ TL9 đi khu sản xuất
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Khánh Sơn, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:00 30/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
195/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 10:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thành Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:36 24/10/2024
đến
07:00 30/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 30/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2024 (28/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng Huy Phát Thịnh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán địa chỉ Số 01 , hẻm 5 , tổ 2 , thôn 3, Xã Diên Phú, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
2 Công ty TNHH TVTK-XD 68 KS Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Ma O, Xã Sơn Trung, Huyện Khánh Sơn, Tỉnh Khánh Hòa
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng Ninh Thuận Tư vấn lập E-HSMT địa chỉ số 42 đường 16 tháng 4, Phường Kinh Dinh, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
4 Ủy Ban Nhân Dân xã Thành Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT địa chỉ Thôn Apa 1 - xã Thành Sơn - huyện Khánh Sơn - tỉnh Khánh Hòa
5 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng Ninh Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT địa chỉ số 42 đường 16 tháng 4, Phường Kinh Dinh, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
6 Ủy Ban Nhân Dân xã Thành Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu địa chỉ Thôn Apa 1 - xã Thành Sơn - huyện Khánh Sơn - tỉnh Khánh Hòa
7 Ủy Ban Nhân Dân xã Thành Sơn Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu địa chỉ Thôn Apa 1 - xã Thành Sơn - huyện Khánh Sơn - tỉnh Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5t, hoạt động tốt
1
2
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít, hoạt động tốt
2
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW, hoạt động tốt
2
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW, hoạt động tốt
2
5
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW, hoạt động tốt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường:
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
1.77
100m3
3
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.5
100m3
4
Tưới nước đất đắp
2.5
m3
5
Lu tăng cường K95-K98
0.37
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III đổ đi
1.27
100m3
7
Mặt đường:
8
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 12cm
1.23
100m2
9
Đắp cát hạt thô tạo phẳng mặt
3.7
m3
10
Lót nhựa tái sinh trước khi đổ bê tông
123
m2
11
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.44
100m2
12
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
22.1
m3
13
Cung cấp nhựa làm khe co & khe dãn
15
kg
14
An Toàn giao thông:
15
Thi công cọc tiêu BTCT 15x15x120cm
32
cọc
16
Cống hộp
17
Đào đất hố móng cống bằng máy, đất cấp 3
0.1447
100m3
18
Đệm đá 4x6 móng cống dày 10cm
1.22
m3
19
Bê tông đá 2x4 M200 móng cống:
5.62
m3
20
Tc & TD ván khuôn gỗ móng cống bản
0.098
100m2
21
Bê tông thân cống, đá 2x4 VXM PC40 M200
3.16
m3
22
Tc & TD ván khuôn gỗ thân cống bản
0.168
100m2
23
Bê tông đá 1x2 VXM PC40 M250 mũ mố cống bản
1.3
m3
24
Tc & TD ván khuôn gỗ mũ mố cống bản
0.0896
100m2
25
Cung cấp, lắp đặt cốt thép mũ mố D<=10 cống bản
0.0853
tấn
26
Cung cấp, lắp đặt cốt thép mũ mố D>12 cống bản
0.0643
tấn
27
Cung cấp, lắp đặt cốt thép đan BT D>12 cống bản
0.054
tấn
28
Cung cấp, lắp đặt cốt thép đan BT D<=10 cống bản
0.0649
tấn
29
Bê tông đá 1x2 VXM PC40 M250 tấm đan BT & gờ lề đổ tại chỗ
1.01
m3
30
Tc & TD ván khuôn gỗ tấm đan & gờ lề đổ tại chỗ
0.1105
100m2
31
Cung cấp thép góc L50x50x5mm
82.94
kg
32
Cắt vạt thép góc L50x50x5mm
8
Mối
33
Hàn 5li liên kết thép
6.8
md
34
Láng VXM M100 mặt bản dày 2cm
5
m2
35
Thi công cọc tiêu BTCT 15x15x120cm
4
cọc
36
Đắp đất hố móng cống bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K=0,95, đất tận dụng
0.0508
100m3
37
Vận chuyển đất thừa đổ đi 1km, đất C3
0.1154
100m3
38
Mương dọc hở
39
Đệm đá 4x6 móng mương
11.1
m3
40
BT đá 2x4 M250 móng mương
16.6
m3
41
TC & tháo dỡ ván khuôn móng mương
0.369
100m2
42
BT đá 2x4 M250 thành mương đổ tại chỗ
22.14
m3
43
TC & tháo dỡ ván khuôn thành mương
2.952
100m2
44
Cung cấp & lắp đặt CT thanh giằng D<=10mm đúc sẵn
0.0947
tấn
45
BT thanh giằng đá 1x2 M250 đúc sẵn
0.34
m3
46
TC & tháo dỡ ván khuôn thanh giằng đúc sẵn
0.0568
100m2
47
Bốc dỡ ( thanh giằng) đúc sắn lên ô tô
0.85
tấn
48
Bốc dỡ (thanh giằng) đúc sắn xuống ô tô
0.85
tấn
49
Vận chuyển cấu kiện bê tông đúc sẵn trong phạm vi công trường
0.85
10 tấn/1km
50
Lắp đặt thanh giằng đúc sẵn P<50kg bằng NL
32
1cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây