Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:45 28/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo vỉa hè xung quanh Trường TH Trần Đại Nghĩa (Cơ sở 1)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố (Vốn kiến thiết thị chính)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 06/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4988/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/10/2024 14:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân quận Cẩm Lệ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:37 28/10/2024
đến
14:00 06/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 06/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.719.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu bảy trăm mười chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/11/2024 (06/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG LTH.DESIGN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán K393/14 Nguyễn Phước Nguyên - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - 5011501 - 50115 - 501

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3, đính kèm giấy tờ sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực
1
2
Ô tô tải ≥ 5T, đính kèm giấy tờ sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp đặt cốt thép hố thu ĐK ≤10mm
0.052
tấn
2
Lắp đặt cấu kiện hố thu bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
2
1cấu kiện
3
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố thu bê tông M250, đá 1x2, PCB40 ( đổ bù )
0.22
m3
4
Tấm chắn rác tính năng cao KT 320x1000x80
4
1 cấu kiện
5
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn dầm bó vỉa
0.012
100m2
6
Bê tông dầm bó vỉa, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.06
m3
7
Gia công, lắp đặt cốt thép dầm bó vỉa
0.009
tấn
8
Lắp đặt bó vỉa thẳng hè vữa XM M75, PCB40
2
m
9
Cấp phối đá dăm Dmax =37,5 dày 10cm
0.2
m3
10
Ván khuôn móng cửa nước
0.007
100m2
11
Bê tông cửa thu nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mác 250, đá 2x4, PCB40
0.62
m3
12
Bê tông tấm đan rảnh bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.14
m3
13
Gia công, lắp đặt thép tấm đan rảnh
0.011
tấn
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan
0.022
100m2
15
Van ngăn mùi KT 300x800
2
cái
16
Ván khuôn dầm đỡ tấm đan
0.067
100m2
17
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông dầm đỡ tấm đan bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.67
m3
18
Lắp dựng cốt thép dầm đỡ tấm đan ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.077
tấn
19
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.7
m3
20
Gia công, lắp đặt cốt thép đan hố ga ĐK ≤10mm
0.006
tấn
21
Gia công, lắp đặt cốt thép đan hố ga, ĐK >10mm
0.272
tấn
22
Gia công thép niềng hố ga, - thép mạ kẽm nhúng nóng
0.51
tấn
23
Lắp đặt niềng thép đan hố ga, đan mương
0.51
tấn
24
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn - đan hố ga
8
1cấu kiện
25
VỊNH ĐƯA ĐÓN HỌC SINH + CỔNG PHỤ
26
Đào móng bó vỉa bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
14.59
1m3
27
Lu tăng cường móng bó vỉa K95 chiều sâu tác dụng 30cm
81.04
m2
28
Cấp phối đá dăm Dmax =37,5 dày 10cm
3.24
m3
29
Ván khuôn dầm bó vỉa
0.648
100m2
30
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤200cm, mác 250, đá 1x2, PCB40
6.48
m3
31
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.146
100m3
32
Bê tông lưỡi M250 M250, đá 10x20
6.48
m3
33
Vữa xi măng M75 dày 1cm
m2
34
Ván khuôn lưỡi bó vỉa lắp ghép
1.07
100m2
35
Lắp đặt bó vỉa thẳng hè vữa XM M75, PCB40
162.08
m
36
Đào khuôn
73.73
1m3
37
Đào nền vịnh bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
100m3
38
Lu tăng cường móng bó vỉa K95 chiều sâu tác dụng 30cm
223.41
m2
39
Cấp phối đá dăm Dmax=25, dày 15cm K0,98
0.335
100m3
40
Giấy dầu lót chống mất nước xi măng
2.234
100m2
41
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông mác 250, đá 1x2, PCB40
40.21
m3
42
Cắt khe dọc đường bê tông chiều dày mặt đường ≤ 14cm
0.371
100m
43
Thi công khe co
37.12
m
44
TỔ CHỨC GIAO THÔNG
45
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3.46
1m3
46
Ván khuôn móng
0.032
100m2
47
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, mác 200, đá 1x2, PCB40
0.32
m3
48
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
3.14
m3
49
Lắp đặt cột biển báo sắt mạ kẽm D90 L=3,7m và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, biển chữ nhật 70x40cm; XM mác 400, XM PCB40
4
cái
50
Vạch sơn người đi bộ qua đường
45.6
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây