Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 07:20 31/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa Trường TH Kpa-KơLơng xã Phước Gia
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn thực hiện Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024 gồm: Ngân sách Trung ương; đối ứng ngân sách tỉnh; đối ứng ngân sách huyện.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện HIệp Đức, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 09/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
283/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/10/2024 20:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ PHƯỚC GIA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:18 31/10/2024
đến
10:00 09/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 09/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2024 (09/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ BÌNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 04 Võ Chí Công, Khối phố An Đông, Thị trấn Tân Bình , Huyện Hiệp Đức, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam - - - Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành Tư vấn lập E-HSMT Nam Sơn - Xã Tam Hiệp - Huyện Núi Thành - Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn thẩm định E-HSMT 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - Thị trấn Tân Bình - Huyện HIệp Đức - Tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Nam Sơn - Xã Tam Hiệp - Huyện Núi Thành - Tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - Thị trấn Tân Bình - Huyện HIệp Đức - Tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 1,25 m3 (có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN SÂN ĐIỂM TRƯỜNG THÔN HẠ SƠN
2
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.4581
100m3
3
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
5.576
m3
4
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.5045
100m3
5
Rải giấy dầu lớp cách ly
11.6502
100m2
6
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
113.1022
m3
7
Cắt khe nền sân cách khoản 6m, chiều sâu cắt 5cm.
222
m
8
TƯỜNG RÀO ĐIỂM TRƯỜNG THÔN HẠ SƠN
9
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
3.6
m3
10
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.9
1m3
11
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.9
m3
12
Gia công cột bằng thép hình
0.0915
tấn
13
Lắp cột thép các loại
0.0915
tấn
14
Gia công hàng rào lưới thép B40, khung thép V50x50x5
35.4
m2
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
19.3268
1m2
16
NHÀ LỚP HỌC ĐIỂM TRƯỜNG THÔN HẠ SƠN
17
Phá dỡ nền gạch ceramic 40x40cm
83.58
m2
18
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
8.358
m3
19
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
6.6864
m3
20
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
83.58
m2
21
NHÀ CÔNG VỤ ĐIỂM TRƯỜNG THÔN GIA CAO
22
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
0.4028
100m2
23
Tháo dỡ trần
29.58
m2
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.1
m2
25
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
4.2
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ
5.2
m2
27
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ, tôn màu dày 0.45mm
0.53
100m2
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4.2
1m2
29
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
5.04
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
221.92
m2
31
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
118.1
m2
32
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
103.82
m2
33
Thi công trần bằng tôn lạnh, khung xương thép hình
29.58
m2
34
GCSXLD cửa sắt kính cường lực dày 5mm.
5.1
m2
35
NHÀ LỚP HỌC 2 PHÒNG ĐIỂM TRƯỜNG THÔN GIA CAO (DÃY GIỮA)
36
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
1.2864
100m2
37
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ, tôn màu dày 0.45mm
1.4016
100m2
38
Cùm chống bão
162
Cái
39
Phá dỡ nền gạch ceramic 40x40cm
104.78
m2
40
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
10.238
m3
41
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
8.1904
m3
42
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
104.78
m2
43
NHÀ LỚP HỌC 2 PHÒNG ĐIỂM TRƯỜNG THÔN GIA CAO (DÃY BÊN PHẢI CỔNG VÀO)
44
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
1.2096
100m2
45
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.3248
100m2
46
Cùm chống bão
150
Cái
47
MÁI CHE NHÀ VỆ SINH
48
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.5
1m3
49
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.5
m3
50
Gia công cột bằng thép hình
0.0789
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây