Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:34 11/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nội đồng thôn Cao Quang, xã Cao Minh, thành phố Phúc Yên
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã quản lý (Nguồn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách cấp trên và các nguồn vốn hợp pháp khác)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 21/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 370/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Cao Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:19 11/11/2024
đến
16:00 21/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 21/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2024 (21/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng dự án Đại Việt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Tiền Châu, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty cổ phần xây dựng và phát triển Thành Duy Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Nam Viêm, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần ĐTXD và công nghiệp Thăng Long Tư vấn lập E-HSMT Phường Nam Viêm, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần Tập đoàn VIP Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 06 ngõ 3 phố Kim Đồng, phường Xuân Hòa, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần ĐTXD và công nghiệp Thăng Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Nam Viêm, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần Tập đoàn VIP Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 06 ngõ 3 phố Kim Đồng, phường Xuân Hòa, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
7 Công ty TNHH tư vấn đầu tư Thành Thư Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 3 tổ 8, khu Hành Chính, phường Xuân Hòa, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm dùi
1
5
Ô tô tự đổ (Nhà thầu nộp kèm đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
6
Máy lu
1
7
Máy ủi
1
8
Máy hàn
1
9
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Cắt mặt đường bê tông
0.5396
100m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
653.63
m3
4
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
6.5363
100m3
5
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
653.63
m3
6
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp II
21.204
100m3
7
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
111.6
m3
8
Đào kênh mương bằng máy đào, đất cấp II
2.2239
100m3
9
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, bằng thủ công, đất cấp II
11.7045
m3
10
Đào móng công trình bằng máy đào, đất cấp II
21.2461
100m3
11
Đào đất móng băng bằng thủ công, đất cấp II
111.8215
m3
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
47.0252
100m3
13
Xáo xới mặt đường cũ
81.7257
100m2
14
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
81.7257
100m2
15
Mua đất đắp K90
2256.4709
m3
16
Mua đất đắp K95
3515.7111
m3
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,90
16.1055
100m3
18
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.8477
100m3
19
Đắp đất nền đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
24.4272
100m3
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.2856
100m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
16.7819
100m3
22
Bạt dứa chống mất nước BT
11413.35
m2
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
9.1179
100m2
24
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
2233.82
m3
25
Xoa mặt đường bê tông bằng máy
11413.35
m2
26
CÁC HẠNG MỤC PHỤ TRỢ
27
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
25.08
m3
28
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
13.4
m3
29
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
0.3848
100m3
30
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
38.48
m3
31
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
42.92
m3
32
Nilong chống mất nước BT
429.2
m2
33
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.1922
100m2
34
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
64.38
m3
35
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB40
131.15
m3
36
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
675.6
m2
37
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
3.9741
100m2
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 250, PCB40
30.6
m3
39
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
2.1937
100m2
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
9.8955
tấn
41
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB40
50.07
m3
42
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
397
1 cấu kiện
43
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
4.57
m3
44
Nilong chống mất nước BT
45.68
m2
45
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.1575
100m2
46
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
6.85
m3
47
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB40
11.78
m3
48
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
64.05
m2
49
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.525
100m2
50
Đổ bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 250, PCB40
4.2
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây