Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Cao Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 140 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 112 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 110 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.150.366.352 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.437.299.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Cao Minh như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.150.366.352 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.437.299.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Cao Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá Tài sản Vĩnh Phúc
21/05/2025 09:18
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT chuẩn bị đầu tư thuộc dự toán: Mua sắm phương tiện phòng cháy, chữa cháy trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn xã Cao Minh của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:12
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI ĐÔNG HƯNG
18/12/2024 16:59
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP THĂNG LONG
11/11/2024 10:43
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và thẩm tra KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN VIP VIỆT NAM
11/11/2024 10:41
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/11/2024 10:19
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Cao Quang, xã Cao Minh, thành phố Phúc Yên của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh với 6 gói thầu.
11/11/2024 09:50
Chủ đầu tư UBND xã Cao Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng thôn Cao Quang, xã Cao Minh, thành phố Phúc Yên.
11/11/2024 09:09
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp toàn bộ công trình (kể cả chi phí đảm bảo ATGT và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TAM DƯƠNG
23/10/2024 08:49
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải TBMT Xây lắp toàn bộ công trình (kể cả chi phí đảm bảo ATGT và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2024 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Cao Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá Tài sản Vĩnh Phúc
21/05/2025 09:18
UBND xã Cao Minh đăng tải KHLCNT KHLCNT chuẩn bị đầu tư thuộc dự toán: Mua sắm phương tiện phòng cháy, chữa cháy trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn xã Cao Minh với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:12
UBND xã Cao Minh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI ĐÔNG HƯNG
18/12/2024 16:59
UBND xã Cao Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP THĂNG LONG
11/11/2024 10:43
UBND xã Cao Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và thẩm tra KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN VIP VIỆT NAM
11/11/2024 10:41
UBND xã Cao Minh đăng tải KHLCNT KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Cao Quang, xã Cao Minh, thành phố Phúc Yên với 6 gói thầu.
11/11/2024 09:50
UBND xã Cao Minh công bố kết quả gói thầu Xây lắp toàn bộ công trình (kể cả chi phí đảm bảo ATGT và chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TAM DƯƠNG
23/10/2024 08:49
UBND xã Cao Minh công bố KQMT gói thầu Xây lắp toàn bộ công trình (kể cả chi phí đảm bảo ATGT và chi phí dự phòng) với 1 nhà thầu tham gia.
10/09/2024 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá Tài sản Vĩnh Phúc
21/05/2025 09:18
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT chuẩn bị đầu tư thuộc dự toán: Mua sắm phương tiện phòng cháy, chữa cháy trang bị cho các đội dân phòng trên địa bàn xã Cao Minh của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:12
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI ĐÔNG HƯNG
18/12/2024 16:59
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP THĂNG LONG
11/11/2024 10:43
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và thẩm tra KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN VIP VIỆT NAM
11/11/2024 10:41
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/11/2024 10:19
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Cao Quang, xã Cao Minh, thành phố Phúc Yên của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh với 6 gói thầu.
11/11/2024 09:50
Chủ đầu tư UBND xã Cao Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng thôn Cao Quang, xã Cao Minh, thành phố Phúc Yên.
11/11/2024 09:09
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp toàn bộ công trình (kể cả chi phí đảm bảo ATGT và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TAM DƯƠNG
23/10/2024 08:49
Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải TBMT Xây lắp toàn bộ công trình (kể cả chi phí đảm bảo ATGT và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Cao Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2024 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 140 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải 24 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cao Minh đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cao Minh có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cao Minh có quan hệ với 37 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Cao Minh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ý nghĩa của cuộc sống không ở ngoài ia mà nằm giữa hai tai ta. Theo nhiều cách, điều này khiến ta là đấng sáng tạo. "
Stephen Hawking