Thông báo mời thầu

Xây lắp + Dự phòng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:02 03/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nhà lớp học 3 tầng 9 phòng học bộ môn, cải tạo sân vườn và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Cao Minh cơ sở 2
Tên gói thầu
Xây lắp + Dự phòng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã quản lý (Nguồn bổ sung có mục tiêu từ NS cấp trên, nguồn đấu giá quyền SDĐ) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:45 13/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
33/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/02/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Cao Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 03/03/2023
đến
16:45 13/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:45 13/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
72.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/03/2023 (11/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và Tư vấn xây dựng 68 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Trí Nhân Việt Nam Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng quản lý đô thị thành phố Phúc Yên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty Cổ phần ĐTXD Khánh An Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty Cổ phần tư vấn ĐTXD Đông Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty Cổ phần ĐTXD Khánh An Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty Cổ phần tư vấn ĐTXD - Đông Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ
2
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
1.368
100m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gồ
0.373
tấn
4
Tháo dỡ cửa
39.36
m2
5
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
15.12
m2
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
7.821
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
14.075
m3
8
Phá dỡ kết cấu gạch đá
47.017
m3
9
Đào xúc - đất lẫn phế thải phá dỡ
0.38
100m3
10
Vận chuyển phế thải
106.929
m3
11
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
0.991
100m2
12
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.236
tấn
13
Tháo dỡ các kết cấu thép - cột thép
0.067
tấn
14
HẠNG MỤC: CẢI TẠO NHÀ LỚP HỌC 3 TẦNG
15
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
10.528
100m2
16
Lưới an toàn và chống bụi cho công trình
1182.384
m2
17
Di chuyển đồ dùng học sinh, thiết bị Văn phòng, Phòng học
30
Công
18
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1560.868
m2
19
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
199.851
m2
20
Phá dỡ lan can cầu thang xây gạch
1.087
m3
21
Tháo dỡ tay vịn inox
20.26
m
22
Phá dỡ nền gạch lát
915.851
m2
23
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
35.172
m3
24
Phá lớp granito bậc cầu thang và tam cấp
106.047
m2
25
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gồ
2.487
tấn
26
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
3.865
100m2
27
Tháo dỡ cửa
200.41
m2
28
Tháo dỡ hoa sắt cửa
120.287
m2
29
Tháo dỡ gạch ốp tường nhà vệ sinh
136.92
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1560.868
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
799.404
m2
32
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
315.82
m2
33
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75
1245.048
m2
34
Trát trần, vữa XM M75
199.851
m2
35
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2847.909
m2
36
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1273.082
m2
37
Xây tường thẳng bằng gạch không nung - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50
5.368
m3
38
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.035
tấn
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.21
tấn
40
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.216
100m2
41
Bê tông xà dầm, giằng nhà, M200, đá 1x2
2.376
m3
42
Gia công + lắp dựng xà gồ thép hộp mạ kẽm
1.694
tấn
43
Gia công + lắp dựng vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤18m
0.463
tấn
44
Cạo rỉ các kết cấu thép
15.64
m2
45
Sơn sắt thép, sơn 1 lớp chống gỉ, 2 lớp sơn màu
15.64
m2
46
Lợp mái dày 0,42 mm
5.17
100m2
47
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75
106.047
m2
48
Bê tông nền, M150, đá 1x2
35.172
m3
49
Lát nền, sàn gạch KT 600x600, vữa XM M75
853.21
m2
50
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch kt 300x300, vữa XM M75
58.176
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Dự phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Dự phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây