Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 12:10 16/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bổ sung, lắp đặt gồ giảm tốc và biển cảnh báo trên địa bàn tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu năm 2024
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình đề án tỉnh về Kinh phí thực hiện các nhiệm vụ theo Kế hoạch hành động số 134/KH-UBND ngày 09/9/2021 của UBND Tỉnh (được bố trí theo Quyết định số 3568/QĐ-UBND ngày 12/12/2023 của UBND tỉnh)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
59/QĐ-BATGT
Ngày phê duyệt
15/11/2024 09:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban An toàn Giao thông tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:08 16/11/2024
đến
09:00 25/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/11/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN THÀNH NGÂN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 36/3E Nguyễn Hới - Phường Nguyễn An Ninh - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP Tư vấn lập E-HSMT Số 162 Bình Giã - Phường 8 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MINH HOÀNG CHÂU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 183/9/38 Lưu Chí Hiếu - Phường 10 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 162 Bình Giã - Phường 8 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MINH HOÀNG CHÂU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 183/9/38 Lưu Chí Hiếu - Phường 10 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 Sở giao thông vận tải tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu Thẩm định hồ sơ thiết kế bản vẽ SỐ 198 - BẠCH ĐẰNG - P. PHƯỚC TRUNG - TP. BÀ RỊA - T. BRVT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải thùng > 2,5T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thành phố Bà Rịa
Theo quy định tại Chương V
2
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=10cm
3552
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
3
Cung cấp lắp đặt gồ giảm tốc 500x350x50mm
833
trụ
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp lắp đặt đầu gồ giảm tốc 170x350x50mm
110
trụ
Theo quy định tại Chương V
5
Cung cấp biển báo tam giác C70, dán màng phản quang decal 3900
55
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp biển báo chữ nhật 0,45x0,7m, dán màn phản quang 3900
55
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp trụ biển báo D90 dài 3,0m
55
trụ
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tam giác C70 và biển báo chữ nhật 0,45x0,7m
55
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Đào đất hố móng trụ biển báo
1.733
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn móng trụ biển báo
0.231
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Cung cấp bu long móng trụ M14x350mm
55
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép giằng móng trụ D<=10mm
0.02
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông móng trụ biển báo đá 1x2, M250
1.733
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Thị xã Phú Mỹ
Theo quy định tại Chương V
15
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=10cm
1104
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp lắp đặt gồ giảm tốc 500x350x50mm
252
trụ
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp lắp đặt đầu gồ giảm tốc 170x350x50mm
48
trụ
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp biển báo tam giác C70, dán màng phản quang decal 3900
24
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp biển báo chữ nhật 0,45x0,7m, dán màn phản quang 3900
24
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp trụ biển báo D90 dài 3,0m
24
trụ
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tam giác C70 và biển báo chữ nhật 0,45x0,7m
24
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Đào đất hố móng trụ biển báo
0.756
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn móng trụ biển báo
0.101
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp bu long móng trụ M14x350mm
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép giằng móng trụ D<=10mm
0.009
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông móng trụ biển báo đá 1x2, M250
0.756
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Các huyện
Theo quy định tại Chương V
28
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=10cm
9880
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
29
Cung cấp lắp đặt gồ giảm tốc 500x350x50mm
2234
trụ
Theo quy định tại Chương V
30
Cung cấp lắp đặt đầu gồ giảm tốc 170x350x50mm
472
trụ
Theo quy định tại Chương V
31
Cung cấp biển báo tam giác C70, dán màng phản quang decal 3900
236
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Cung cấp biển báo chữ nhật 0,45x0,7m, dán màn phản quang 3900
236
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Cung cấp trụ biển báo D90 dài 3,0m
236
trụ
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tam giác C70 và biển báo chữ nhật 0,45x0,7m
236
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Đào đất hố móng trụ biển báo
7.434
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Ván khuôn móng trụ biển báo
0.991
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp bu long móng trụ M14x350mm
236
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép giằng móng trụ D<=10mm
0.086
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông móng trụ biển báo đá 1x2, M250
7.434
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây